Spotlight Group Fanbox SHare Visa

levisy91

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Không biết có Post sai Box. Nếu sai Mod Move giùm em
Lang thang trên 4rum này đã lâu mà toàn với danh nghĩa là khách thôi.THấy ae có nhu cầu về Fanbox quá nên mới lập Topic này
Tình hình hiện nay mình thấy 1 số anh em không có Visa để ĐK FanBox vì cung thì ít mà cầu thì nhiệu. Nay mình in mạn phép lập 1 Group Share Visa cho mọi người theo tính chất bắt cầu. Chắc chan sớm ha muộn gì cũng có Visa để ĐK thôi.
Đều kiện để tham gia cũng không có gì đâu chỉ cần các bạn có đủ đồ nghề mà mình yêu cầu trong Group FanBox là được.
Tầt cả nộ dung mình đã Post tại Group rồi. Ae có gì cứ hỏi mình sẽ hỗ trợ hết mình.
DO không đủ ĐK để Post Link group các bạn ai muốn vào Group thì pm Y!H: nhokmap206 nha

cũng muốn ủng hộ mà có mỗi cái visa lại cho bạn mất rồi :D

cũng muốn chơi thử, nhưng mà xin mấy hôm rồi không ai cho hết, chán phèo :binhsua27:

cho e 1 slot chủ thớt ơi, add e vào hội với.

Mấy hôm nữa ta úp Power User là có 1 cái ! Ai đầu tư tiền ta úp trước ta share cho khi nào mega thanh toán ta trả :))

inbox mình 1 cái :binhsua144:

Thực ra thì cũng không có gì đậu Vào Group mà nếu như làm đúng theo yêu cầu của mình thì ai cũng sẽ có Visa( mình hok lấy gì của mấy bạn đâu)
Quan trọng sau khi có Visa thì các bạn chơi nó ra sao khi mà không có group để thảo luận cà trao đổi để add Fans cho nhau như vậ mới mong có thể kiếm được nhiều tiền dự kiến sau khi group đủ 10 người thì sẽ họat đông. Ai có acc hay chưa có acc cũng có thể tham gia quan trọng ở đây là hỗ trợ ai chưa có Visa à add Fans lẫn nhau thôi

sell visa invite fanbox nhé ai mua pm yahoo chữ ký :binhsua119:

sell visa invite fanbox nhé ai mua pm yahoo chữ ký :binhsua119:
Đừng vào đây mà bán Visa thực ra Visa của cậu có được cũng ngta cho bạn chứ tự đâu mà có giờ có Visa lại bán cho người khác

up cho ae nao can:binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

Đừng vào đây mà bán Visa thực ra Visa của cậu có được cũng ngta cho bạn chứ tự đâu mà có giờ có Visa lại bán cho người khác
sao bạn biết mình không có visa, đó là suy nghĩ của bạn thôi nhé :binhsua141:
mình up PU mất 6$ dc 1 visa mình để lại giá 3$ sell rồi bạn ạ:binhsua144:

Có thì Share cho ngta chứ cần gì mà phải bán

Có thì Share cho ngta chứ cần gì mà phải bán
mình cũng phải mua 4$ đây nè! đợi share thì cứ ngồi đó mà hóng :))

cho e xin 1 cáo visa nhé

xin 1lsot nha ban
Y!ho : ttiendung001

Bjo mới có siva dk đây. . . . .xin hoài hok ai cho. . .dao này fanbox hot sinh ra dịch vụ liền oải thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,897
Latest member
toilavit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week