Group Con Heo:Cần tuyển 1 vài đệ tử-- Ưu tiên khu vực Quận Tân Bình

Status
Not open for further replies.

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Insuree Balance
0
Lưu ý: chỉ tuyển member toàn thời gian và lấy nghiệp mmo làm công việc chính-- không tuyển sinh viên-- trẻ trâu-- team group

Yêu cầu:

Nam/ Nữ: 22t trở lên-- chịu khó-- siêng năng, biết chút cơ bản về mmo

Thời gian làm việc: 8h sáng- 5h chiều--- làm tại quán càfe ( càfe + ăn uống tự túc) + tối về làm thêm nữa . Sau 1 tháng khi công việc trơn tru--- sẽ phân công công việc và có thể làm tại nhà- Do thành viên thống nhất

Thu nhập: đảm bảo đủ tiền ăn tiêu + dẫn gấu đi hotel cuối tháng :oops:

Tỷ lệ ăn chia: 10% tổng thu nhập của thành viên

:D Vị trí đầu đàn--- sẽ do thành viên bầu chọn vào mỗi tháng-- thằng nào giỏi thằng đó cầm đầu

Chính sách bảo vệ group và thành viên:

:mad: tránh trường hợp trẻ trâu hay team khác vào--- Heo sẽ thu phí Bảo Hiểm 5 triệu/ người... Hàng tháng Heo sẽ trả lại 1 người 1 triệu trong 5 tháng
:D Nếu ai vào--- làm 1 vài hôm--- biết site -- biết tút-- bỏ của chạy lấy người- sẽ ko được rèfund. BẤt kể lý do gì. Heo sẽ dùng số tiền đó chia cho Anh Em trong Group

:D Welcome Group ConHeo-- Ko nát mông cũng nát Ass

:) YH: luberin
Phone: 01693589849

:DTopic có giá trị khi đã đủ thành viên và kết thúc đến ngày 3/9--- 4/9 bắt đầu làm việc

:confused:Nếu topic đăng sai box-- Mod nào remove qua giùm-- thanks

Update Chính Sách Bảo Hiểm Group Con Heo:

Sau khi thoả thuận với @linhdungvn : số tiền bảo hiểm sẽ do @linhdungvn giữ trong 5 tháng--- mỗi tháng sẽ refund cho thành viên vào cuối tháng sau khi đã trừ fee ( 50k)

:D Topic sẽ clode sau khi đủ 4 người và hạn chót đến hết ngày 3/9/2015.. Heo sẽ đăng tên tuổi những thành viên và số phone trê topic.

Last edited:
có làm androi ko conheo

Khúc nào tân bình v bác heo..

fee 5tr mỗi tháng kiếm bao nhiêu bác thớt?

cầm đầu tức là dc cầm dầu thông hết à :))

fee 5tr mỗi tháng kiếm bao nhiêu bác thớt?
:D500$-- fee để bảo hiểm thui--- chứ sẽ trả lại cho thành viên trong 5 tháng mỗi tháng 1 triệu:D Tránh trẻ trâu vào--- rùi bỏ chạy group

cầm đầu tức là dc cầm dầu thông hết à :))
:D ví dụ nhé--- thằng nào giỏi-- có site ngon-- share cho anh em--- làm chung group thì thằng đó cầm đầu và ăn 10% của các thành viên còn lại:D

:D ví dụ nhé--- thằng nào giỏi-- có site ngon-- share cho anh em--- làm chung group thì thằng đó cầm đầu và ăn 10% của các thành viên còn lại:D
site làm ko pay nó bỏ tiền túi ra thanh toán cho a/e à :D

Cho tao 1 slot dc ko mày, đang đói kém quá :cool:

Cho tao 1 slot dc ko mày, đang đói kém quá :cool:
:D mi vào rùi mi lấy vị trí CEO của ta sao:D riêng mi khỏi đóng bảo hiểm-- đưa Ass thông 1 phát là được

Nhân vật conheo làm cho forum chúng ta thêm tiếng cười sản khoái và thêm sắc màu lung linh.

ơ vậy là 90% kia đầu đàn ăn à :eek:

Đậu xanh... Bác @conheo lập nhóm làm việc ở cafe mình ko chơi... Có lập ở Mô Teo hay Hao Teo thì mình làm liền... :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week