HYIP GreenRaise - greenraise.net

thằng này đăng kí plan mấy ngày vậy chủ thớt

Đăng ký account thi đã liên quan gì tới plan đâu ban :)
khi deposit mới cần chọn plan, có nhiều plan như post đầu tiên mình có liệt kê đó. nên chơi plan ngắn nhất, after 1 day.

Theo thử 10$, có proof mai chiến mạnh :binhsua07:

lần sau thớt đợi nó pay đi
chứ dạo này anh em sang HYIP nhiều quá.
thế nào admin nó mà ăn non ko pay lại kêu trời kêu đất
chắc toàn bạn chưa gặp trường hợp ra 0 ngày nhưng ko pay nhỉ
1 số site nó pay cho monitors hoặc 1 số inv để câu mồi
anh em nên cẩn thận

lần sau thớt đợi nó pay đi
chứ dạo này anh em sang HYIP nhiều quá.
thế nào admin nó mà ăn non ko pay lại kêu trời kêu đất
chắc toàn bạn chưa gặp trường hợp ra 0 ngày nhưng ko pay nhỉ
1 số site nó pay cho monitors hoặc 1 số inv để câu mồi
anh em nên cẩn thận

Việc giới thiệu lên đây cho a e càng sớm càng tốt la việc cần làm và mình vẫn luôn khuyến cáo a e là chỉ nên test mức trial 5, 10$ cho ngày đầu tiên thôi mà. Giờ là thời gian thử thách cho a e và cho chính admin site hyip đây.

thấy bạn chủ thớt vừa rút tiền, rút có nhanh không bạn
Pay manual rất nhanh bạn ah. chắc do mới chỉ có monitors co ref. commission để rút nên mới nhanh vậy :)
Pay manual super fast có thằng EarnRadio, site nó cũng lớn, lượng request chắc rất nhiều thế mà mình rút 2,3 phút sau tiền đã về rồi. Nể nó luôn!

Pay manual rất nhanh bạn ah. chắc do mới chỉ có monitors co ref. commission để rút nên mới nhanh vậy :)
Pay manual super fast có thằng EarnRadio, site nó cũng lớn, lượng request chắc rất nhiều thế mà mình rút 2,3 phút sau tiền đã về rồi. Nể nó luôn!

mình thấy earnradio ko PR nhiều mà hot hơn mấy site tuơng tự mà PR nhiều
sau ngyaf hôm nay xem thế nào rùi dep
chậm 1 2 ngày ko sao

site dạng này nhiều nên k thấy dễ scam. site dạng kia ít và post lên diễn đàn toàn site chiến được nên k thấy thế thôi

Ừ, ý này cậu nói tớ nghe đúng nè. :)

mới ra chủ thớt cũng chịu
chắc mới vào HYIP mới hỏi câu này
ùhm mới làm quen với mmo nên thể loại này chưa rành thấy mấy pro bảo chắc thì mới dám chơi thôi :D , mà chỉ thích plan 1day thôi , plan dài ngày chưa có kinh nghiệm nên hơi sợ :D

ùhm mới làm quen với mmo nên thể loại này chưa rành thấy mấy pro bảo chắc thì mới dám chơi thôi :D , mà chỉ thích plan 1day thôi , plan dài ngày chưa có kinh nghiệm nên hơi sợ :D
Chắc chẳng có pro nào dám đảm bảo chắc chắn với cậu đâu. Còn theo tớ chơi site dài ngày ít nguy hiểm hơn. :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,905
Latest member
nhacaiuytinhub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back