VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

Thớt cho hỏi mình muốn mua rồi cài đặt 10 vps - 15 vps thì có được không? hay mỗi lần cài vps thì phải gọi Support?
CHào bạn,
Bạn có thể mua server bên mình, kĩ thuật sẽ hỗ trợ bạn setup VPS. Do vấn đề setup hơi mát thời gian và phức tạp nên bạn có thể yêu cầu cài lại/cài thêm VPS khi có nhu cầu.
Thanks!

Cho mình hỏi
Sao VPS của GreenCloudVPS mình mua con 8$ IP us mà lúc đăng ký paypal, nó toàn hiện ra là paypal VN, ko hiện ra paypal us để đăng ký, kể cả mình chuyển country sang US rồi mà lúc điên thông tin số điện thoại vẫn để là + 84 và country lại là Vietnam, ko đổi được số đt +84 :(

Cho mình hỏi
Sao VPS của GreenCloudVPS mình mua con 8$ IP us mà lúc đăng ký paypal, nó toàn hiện ra là paypal VN, ko hiện ra paypal us để đăng ký, kể cả mình chuyển country sang US rồi mà lúc điên thông tin số điện thoại vẫn để là + 84 và country lại là Vietnam, ko đổi được số đt +84 :(
Chào bạn,
IP đều location US, bạn có thể check ở ip2location.com, nhưng do công ty mình ở VN, và hầu hết IP bên mình đã được đăng ký với nhà cung cấp IP của MỸ, nên một số website họ nhận là tiếng Việt. Bạn có thể check lại location ở ip2location.com:

Mình mới mua VPS ở GreenCloudVPS.com, cài đặt Forex robot giống y chang laptop của mình, vậy mà trên VPS lại ko auto trade được. Bạn nào biết chỉ giúp mình nhé, thanks all

Khuyến mãi đặc biệt cho AE MMO:
Server DEDIUS1:

- 16GB RAM
- Dual L5420 (8 cores 8 threads)
- 20TB Bandwidth @ 1Gbps port
- 240GB SSD
- Có sẵn 4 IPs thêm

-> Có thể tạo được 4 VPS 4x 4GB RAM hoặc 8x VPS 2GB RAM hoặc 15-16 VPS 1GB RAM (chỉ cần mua thêm IP với giá $2/IP)

Giảm giá $68 -> $60. coupon 7KNDYLJX43
Order tại https://greencloudvps.com/dedicated-servers.php

tớ PTU ,muốn test thử 1 con VPS bên này..mua bên kia up fpt lỗi quá..toàn thiếu dung lượng file

tớ PTU ,muốn test thử 1 con VPS bên này..mua bên kia up fpt lỗi quá..toàn thiếu dung lượng file
Bạn order các gói SEO Optimized VPS bên mình hoặc server FR nhé. Bên mình có chương trình hoàn tiền trong 7 ngày nên không có hàng test thử.
Thanks!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week