VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

Khuyến mại đặc biệt Black Friday & Cyber Monday, 8GB RAM 6 cores VPS chỉ từ $30/tháng: http://blog.greencloudvps.com/massive-sale-black-friday-cyber-monday-50-off-recurring.html

Cám ơn bác. Với cái VPS 5$ có chạy đc windows kg bác? Em cần xài trong thời gian dài nên phải chọn cái rẻ, chủ yếu chạy firefox 24/24, kg làm gì nặng VPS cả. Bác tư vấn giúp em.
Chạy được Windows Server 2003 bạn ạ, nhưng RAM 512 nên sẽ hơi lag. Bạn có thể tham khảo gói US1 bênminfh1 GB RAM dùng coupon -> $7.2 sẽ mượt hơn nhiều bạn ạ.
Thanks!

Chạy được Windows Server 2003 bạn ạ, nhưng RAM 512 nên sẽ hơi lag. Bạn có thể tham khảo gói US1 bênminfh1 GB RAM dùng coupon -> $7.2 sẽ mượt hơn nhiều bạn ạ.
Thanks!
em đang trial Goolge Cloud với EC2 mà sắp hết hạn rồi. Giờ em cần nguồn rẻ để chạy lâu dài, e cần khoảng 15 VPS càng rẻ càng tốt bác à. 7.2$ còn cao so với thu nhập 1 tháng của VPS đó. Bác cho em suy nghĩ lại. Cám ơn bác.

VPS không kết nối được :(((((
Mình đã thử tắt firewall và remote bằng máy khác cũng như vậy :(
Nó cứ báo "Initiating remote connection"
clientarea.php?action=productdetails&id=14595

VPS không kết nối được :(((((
Mình đã thử tắt firewall và remote bằng máy khác cũng như vậy :(
Nó cứ báo "Initiating remote connection"
clientarea.php?action=productdetails&id=14595
Bạn mở giúp mình ticket để kỹ thuật bên mình check nhé!

Anh ơi, em muốn mua loại 7,2 $, giao dịch và cài đặt ntn ạ ?
Bạn check giúp mình hướng dẫn mua hàng ở trang 1 nhé, bên mình chấp nhận thanh toán qua Paypal, Perfect Money, WMZ (tự động) hoặc chuyển khoản ngân hàng (thông báo sau khi chuyển khoản).
Thanks!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,995
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week