VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

active cho mình con vps order invoice 14217 với nhé
Cám ơn bạn đã order! Kỹ thuật bên mình đang setup và sẽ gửi thông tin qua email cho bạn trong 20-30p nữa.
Thanks!

xin lỗi chủ thớt ko biết yêu cầu mọi người ntn nhưng mình mới order vào thì thấy giật quá, load web mà còn chậm hơn adsl nhà mình, thử speed test recommended server thì mạng ~2,3mb,ping thì cao vút thế này.
thấy speedtest con us của bác chủ ~400mb/s, mình chỉ cần internet tốc độ cao phục vụ công việc chứ cũng ko chạy tool hay down/up gì.
ý kiến bác chủ thớt thế nào, nếu giá 7.2$ mà mọi người cũng tòan vps thế này thì mình cũng xin chấp nhận ko ý kiến

Last edited:
View attachment 51057
xin lỗi chủ thớt ko biết yêu cầu mọi người ntn nhưng mình mới order vào thì thấy giật quá, load web mà còn chậm hơn adsl nhà mình, thử speed test recommended server thì mạng ~2,3mb,ping thì cao vút thế này.
thấy speedtest con us của bác chủ ~400mb/s, mình chỉ cần internet tốc độ cao phục vụ công việc chứ cũng ko chạy tool hay down/up gì.
ý kiến bác chủ thớt thế nào, nếu giá 7.2$ mà mọi người cũng tòan vps thế này thì mình cũng xin chấp nhận ko ý kiến
VPS của bạn location Lenoir, NC nên khi test sang speedtest server Ny tốc độ sẽ không tốt lắm. AE VN thì nên chọn location Phoenix, AZ để remote mượt hơn. Bạn mở giúp mình một ticket nhé, kỹ thuật bên mình sẽ chuyển bạn qua AZ :)

Pay báo lỗi này nè thớt ới
Fraud Check
MaxMind Error
Mình vừa set 1 order của bạn thành Pending, bạn có thể đăng nhập vào account để pay nhé. Thanks!

Nếu up storage cho Budget Windows VPS thì rổ rá sao thớt?
Bạn có thể upgrade lên gói cao hơn để nâng HDD, nếu bạn cần nhiều HDD thì nên dùng gói SEO VPS bên mình.
Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back