VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

sao cái VPS của em die cà ngày hôm nay.. hổ trợ trực tiếp mà vẫn ko dc thế admin....
Bạn mở giúp mình ticket để kỹ thuật bên mình check nhé. Live chat bên mình hoạt động trong giờ hành chính thôi.
Thanks!

mua 20vps ở đây, cứ reg nick nào bị ban nick đấy, được hỗ trợ đổi IP nhiều lần, nhưng đổi IP reg được nick thì vps lại lag, màn hình đen thui ko thể remote được. Đổi tiếp vps lần nữa thì toàn bộ nick bị ban sạch, sót đúng 1 cái.
Nói chung support tốt, nhanh, nhiệt tình, có điều IP không tốt lắm, remote cũng ko mượt.

mua 20vps ở đây, cứ reg nick nào bị ban nick đấy, được hỗ trợ đổi IP nhiều lần, nhưng đổi IP reg được nick thì vps lại lag, màn hình đen thui ko thể remote được. Đổi tiếp vps lần nữa thì toàn bộ nick bị ban sạch, sót đúng 1 cái.
Nói chung support tốt, nhanh, nhiệt tình, có điều IP không tốt lắm, remote cũng ko mượt.
Chào bạn,
Cái này chắc do site bên bạn, các dải IP mới của bên mìn cũng bị lỗi như thế. Còn remote chậm do yêu cầu của bạn setup cùng dải IP, mà dải này số server có hạn -> nhiều khi bị lag.
Thanks!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,084
173,157
Latest member
prince86

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week