VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

chờ bác lâu quá em xúc 1 con test thử boot traffic rồi :)))
OK cám ơn bạn :D Chắc kỹ thuật bên mình cũng setup rồi :D

VPS Việt Nam trình làng, mong AE ủng hộ ạ!

VPS VN có 2 loại:
Ưu điểm:
- SSD Hardware RAID-10: mượt, an toàn và không sợ mất dữ liệu khi xảy ra sự cố phần cứng!
- Cổng mạng 1Gbps tại Viettel - Băng thông quốc tế cực tốt!
- Tự quản trị: Tắt/Bật/ Cài lại VPS(đối với KVM VPS).

Speedtest:

AE dùng coupon 8GQW984TRP giảm giá 50% tháng đầu các VPS VN - hết hạn 31/08/2015 - 1GB RAM VPS từ $6/tháng đầu

Coupon code LPP622P6HT giảm giá 20% trọn đời các VPS VN - hết hạn 31/08/2015

10/8 VPS không remote được, 27/8 VPS tiếp tục down trong khi tiền vẫn trả, mới check thì 6/9 mới hết hạn.....Hơi bị ức chế rồi Admin ạ.....Tiền vẫn tra đều mà hành nhau vậy ?? @9serv

10/8 VPS không remote được, 27/8 VPS tiếp tục down trong khi tiền vẫn trả, mới check thì 6/9 mới hết hạn.....Hơi bị ức chế rồi Admin ạ.....Tiền vẫn tra đều mà hành nhau vậy ?? @9serv
IP VPS của bạn bị ban vì spam, bên mình đã hỗ trợ bạn đổi IP nhiều lần nhưng tình trạng đấy vẫn xảy ra. Nếu bạn thấy bên mình vẫn chưa hỗ trợ bạn tốt trong trường hợp này thì bạn cancel VPS giúp mình tháng tới nhé, bên mình sẽ hoàn lại tiền ngày còn lại cho bạn.

sao mình điền code 50% vào gói budget 8$ toàn báo The promotion code you entered has been applied to your cart but no items qualify for the discount yet - please check the promotion terms vậy? hạn 31/8 mà nhỉ. tính dùng thử xem thế nào

sao mình điền code 50% vào gói budget 8$ toàn báo The promotion code you entered has been applied to your cart but no items qualify for the discount yet - please check the promotion terms vậy? hạn 31/8 mà nhỉ. tính dùng thử xem thế nào
Code đó dùng cho VPS VN thôi bạn nhé :)

mình thấy mấy hôm trước còn xài được cho mấy gói khác. VN có 1,5TB BW mình ko ham lắm. vậy tks bác
Chắc bạn đọc nhầm giới thiệu thôi, coupon đó bên mình chỉ giới hạn ở các gói VPS VN. Thanks!

Chào bạn. mình vừa làm 1 con bên bạn tốc độ rất tốt :). MÌnh chỉ có mấy điều muốn hỏi là
1. Hết tháng vps sẽ tự động gia hạn trừ tiền trong thẻ hay như thế nào?
2. Nếu tự động thì mình muốn hủy vps thì làm thế nào ( mình tìm mãi ko thấy). Vì mình không dùng liên tục nên ko muốn bị trừ tiền.
Cảm ơn bạn o_O

Chào bạn. mình vừa làm 1 con bên bạn tốc độ rất tốt :). MÌnh chỉ có mấy điều muốn hỏi là
1. Hết tháng vps sẽ tự động gia hạn trừ tiền trong thẻ hay như thế nào?
2. Nếu tự động thì mình muốn hủy vps thì làm thế nào ( mình tìm mãi ko thấy). Vì mình không dùng liên tục nên ko muốn bị trừ tiền.
Cảm ơn bạn o_O
Chào bạn,
1. Nếu bạn subscribe Paypal thì mới bị tự động trừ tiền, còn nếu pay bình thường thì bạn có thể gia hạn hoặc không.
2. Bạn có thể Request Cancellation trong Client Area nhé.
Thanks!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week