SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
68
MR
0.000
Vâng các bạn, tuy Grandbux bị limit PP nhưng niềm tin của Grand members không hề bị lung lay và điều đó thể hiển ở việc ref click như thế nào. Bạn có thể theo dõi biểu đồ click của ref như hình dưới không bị giảm chút nào

Túm lại là nó còn pay uy tín không vậy thớt.

phongglobal

Senior
Reactions
265
MR
0.065
Chat with me via Yahoo Messenger
Túm lại là nó còn pay uy tín không vậy thớt.

Cái đó nó thể hiện ở việc ref click đó bạn, còn PP đang bị limit nó muốn uy tín có được đâu. Anh em cứ chịu khó click nhiệt tình, trong thời gian này rất cấn members làm mọi thứ có thể để giữ Grand hoạt động bình thường để miếng cơm của chúng ta ko bị cướp mất. Mình tin vào những gì Grandbux họ làm

- sao nó ko add PZ hay PM nhi? thang PP limit hoài!
:mad::mad::mad:

Nếu bạn là người biết nhiều về PTC thì những thằng làm ăn tử tế bao h nó cũng xác định lấy PP là nền nhé, thêm vào đó vì xác định đó cho nên tiền của nó bây h trong đó hết và cũng ảnh hướng đến nhiều member khác nếu chuyển sang cổng mới. Tôi nghĩ tạm thời nó xử lý gỡ PP là lựa chọn đúng đắn, nó là cty làm ăn đàng hoàng cho nên các bạn yên tâm. Tôi tin tưởng vào Grandbux sẽ lặp lại lịch sử như Neo.

Còn 1 ngày nữa phải ko, thím ?

Theo nhu thông báo thì còn 1 ngày nữa PP sẽ trả lời Grand, nhưng có thể nó sẽ đòi hỏi thêm gì nữa thì mình chưa biết. Đọc trả lơi bên dưới để biết thêm thông tin nhé:

Hello

We are sincerely sorry for this had happened. However all ptc sites face this investigation within 12 months of their registration. Even Neobux had this problem years ago and it took almost 3 weeks for them to complete the registration. We are doing everything we can to provide what paypal requested from us. They will start reviewing our documents upcoming monday because it is still weekend there. We will update you if there is any progress. Thank you so much for your trust and patience. We will extend all memberships of upgraded members once this is over.

Best regards

Grandbux Support

ai để ý thì sẽ thấy nó gỡ bỏ H - T khỏi site rồi :rolleyes:

Đó là đểm đáng mừng đó, bạn cũng là người để ý đấy. Thêm vào đó mình có cái này share cho các bạn. Vì niềm tin, lòng trung thành và sự active trên forum mà mình đã dc thưởng từ grandbux 90$ dùng để mua quảng cáo với 100000000 impressions. Điều này cũng là tin mừng là việc limit này chỉ là vấn đề nhỏ với Grandbux.

Các bạn xem hình dưới nhé

Last edited:
Đó là đểm đáng mừng đó, bạn cũng là người để ý đấy. Thêm vào đó mình có cái này share cho các bạn. Vì niềm tin, lòng trung thành và sự active trên forum mà mình đã dc thưởng từ grandbux 90$ dùng để mua quảng cáo với 100000000 impressions. Điều này cũng là tin mừng là việc limit này chỉ là vấn đề nhỏ với Grandbux.

Các bạn xem hình dưới nhé

Mail với admin suốt nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week