SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình thì chưa sài kiểu này bao h, không sure lắm đâu. Hôm trước cũng có bạn đã reg email cũ và add email phụ để chơi. Bạn ây ko chơi email cũ nữa và đang chơi email phụ mới. Tạm thời chưa bị sao :)
mà hình như mình k chơi acc mới cũg đc khuyến mãi mà phải k cậu?

mà hình như mình k chơi acc mới cũg đc khuyến mãi mà phải k cậu?

Là sao hả bạn? Khuyến mãi là của Grandbux áp dụng cho các thành viên khi nâng cấp lên các gói khác nhau sẽ có khuyến mãi tương ứng. Còn nếu bạn là DR của mình bạn sẽ dc refback 10$ nhé.

có ai bắt gặp ad 1$ chưa nhỉ? mình bắt đc vài lần rồi nhưng nó cứ báo quảng cáo đã hết hạn
:(:(

a phong cho e hỏi, trc e co tạo 1 tk grandbux nhung bay gio e muon dki 1 tk grandbux khac de choi co dc k ? 2 cai tai khoan grandbux e dki tai khoan paypal giong nhau !!

a phong cho e hỏi, trc e co tạo 1 tk grandbux nhung bay gio e muon dki 1 tk grandbux khac de choi co dc k ? 2 cai tai khoan grandbux e dki tai khoan paypal giong nhau !!

Bạn không được sài 1 Paypal ID cho nhiều tk Grandbux nhé, và Paypal phải được verified. Đã có bạn tạo thêm email mới từ tk Paypal hiện tại để đăng ký account khác và đang sài chưa có vấn đề gì! Bạn có thể cách này và cách tốt nhất nếu bạn có thể làm được là tạo Paypal mới là ngon nhất

alo có ai bị như mình hok, ac lần trước nó đã veri rồi, bây nó nó lại bắt veri lần nữa....:mad:... hay là có biến rồi hóng @phongglobal

alo có ai bị như mình hok, ac lần trước nó đã veri rồi, bây nó nó lại bắt veri lần nữa....:mad:... hay là có biến rồi hóng @phongglobal

Biến gì vậy boy? nếu bi yêu cầu lại thì cung cấp lại. Hỏi là tôi đã verify sao lại yêu cầu lần nữa xem admin trả lời sao, nếu thực sự như vậy xem họ có xin lỗi bạn và xử lý ngay cho bạn không nhé. Các bạn chơi PTC nên bình tĩnh và phấn tích trước khi nói có biến hay ko nhé? Hay lên site xem payments và mọi thứ rồi hãy kết luận và đưa ra nghi ngờ nhé.

bị làm sao thì việc đầu tiên cần làm là hỏi support chứ sao lại mang lên đây :D bác cứ post bài hỏi nó đi, nó trả lời thỏa đáng cho bác liền

Biến gì vậy boy? nếu bi yêu cầu lại thì cung cấp lại. Hỏi là tôi đã verify sao lại yêu cầu lần nữa xem admin trả lời sao, nếu thực sự như vậy xem họ có xin lỗi bạn và xử lý ngay cho bạn không nhé. Các bạn chơi PTC nên bình tĩnh và phấn tích trước khi nói có biến hay ko nhé? Hay lên site xem payments và mọi thứ rồi hãy kết luận và đưa ra nghi ngờ nhé.
cậu cho mình hỏi acc Grand thì 1 RR click trung bình nhiêu $ v? ý là $/click =..? và khi cash out có cần verify gì k? thấy nhiều bạn nói verify.

cậu cho mình hỏi acc Grand thì 1 RR click trung bình nhiêu $ v? ý là $/click =..? và khi cash out có cần verify gì k? thấy nhiều bạn nói verify.
verify thì mới rút tiền được tiền bạn ạ.
giá click có thể tham khảo ở đây:

verify thì mới rút tiền được tiền bạn ạ.
giá click có thể tham khảo ở đây:
à không ý mình giá click trung bình á, mình thấy cái file ảnh ông kia share cho 1 click trung bình tới 0.0022 lận mà avg 30 lận nhưng k hiểu sao các cậu 1 lcik chỉ 0.001$ và avg <10, theo mình tính avg >10 mới mong lấy vốn trong 2-3 tháng chứ avg mà 8 thì tạch r, với lại có vụ veriffy nữa@@

à không ý mình giá click trung bình á, mình thấy cái file ảnh ông kia share cho 1 click trung bình tới 0.0022 lận mà avg 30 lận nhưng k hiểu sao các cậu 1 lcik chỉ 0.001$ và avg <10, theo mình tính avg >10 mới mong lấy vốn trong 2-3 tháng chứ avg mà 8 thì tạch r, với lại có vụ veriffy nữa@@
- verìfy thì đơn giản thôi, bạn có paypal verify là ok rồi, gửi cho nó cái chứng minh thư nữa là xong thôi.
- 1 click 0.0022 là do RR đó đã upgrade, nó click fix ads thì được $0.001 nhưng click standard ads thì được $0.01 lận mà, trung binh 2 cái đó ra. avg 30 là rất cao, và thường những RR đã upgrade thì mới có avg cao như vậy.
- còn avg trung bình của tất cả các RR thì tầm ~10, các thành viên trong group anh Phong đều đạt được như vậy trở lên.
VD cho cậu mấy thằng RR upgrade của mình, avg chúng nó cũng rất cao:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back