SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ban ko hieu ah, no hot qua cho nen moi nguoi dang ky thue 100 ao at, neu ban co san nhieu nhu vay thi chac la BOT roi. thu nghi xem di nhe :)

bạn ko hiểu ý mình. Đồng ý là ref ko phải bot. Nhưng hiện tại có quá nhiều người tham gia. Ai trở thành ref của ai. Ai cũng muốn có 100 ref thì làm sao mà đủ ????
Và nó sẽ trở thành chiến trường tranh giành ref của những người chơi :(. Trong khi min pay thì sau khi update nó tăng 1 cách chóng mặt.
Lấy 1 vd : bạn thuê 100 ref nhưng có đến 60 ref ko click mà bạn cũng ko đổi đc 60 con ref này do ........ ko có ref để đổi >>>> chuyện gì xảy ra ???? (ý mình là admin đang nhắm đến điều này)

phongglobal

Senior
Reactions
265
MR
0.065
Chat with me via Yahoo Messenger
bạn ko hiểu ý mình. Đồng ý là ref ko phải bot. Nhưng hiện tại có quá nhiều người tham gia. Ai trở thành ref của ai. Ai cũng muốn có 100 ref thì làm sao mà đủ ????
Và nó sẽ trở thành chiến trường tranh giành ref của những người chơi :(. Trong khi min pay thì sau khi update nó tăng 1 cách chóng mặt.
Lấy 1 vd : bạn thuê 100 ref nhưng có đến 60 ref ko click mà bạn cũng ko đổi đc 60 con ref này do ........ ko có ref để đổi >>>> chuyện gì xảy ra ???? (ý mình là admin đang nhắm đến điều này)

Bạn có phải DR của mình ko? nếu là DR của mình bạn sẽ không phải nói vậy nhé, mình có tất cả các chiến thuật xử lý hết các tình huống này rồi. Bạn có hiểu nhưng chưa hiểu sâu.

Tất cả DR của mình ai đã up mà chưa nhận được tiền thì gửi thông tin bao gồm:

1. GrandbuxID
2. Thông tin ngân hàng (stk, tên, ngân hàng, tỉnh/ thành phố, Chi nhánh)

Gửi thông tin trên vào email [email protected] để nhận refback nhé

Cảm ơn các bạn đã hợp tác

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
tiep tuc

đã nhận. thanks thớt