SCAM GrandBux Reviews : SCAM or LEGIT ?

thaibinh99000

Junior
Reactions
278
MR
0.600
Chào các bác,

Nói đến GrandBux chắc các bác không còn lạ gì về một site PTC uy tín, quy mô lớn - đã và đang thu hút rất rất đông anh em MMO Việt Nam tham gia đầu tư. Các bí quyết kiếm tiền từ GrandBux bằng việc đầu tư mua các gói nâng cấp, chiến lược thuê và quản lý ref ... đã được chia sẻ rất nhiều ngay tại diễn đàn này và diễn đàn con của Việt Nam tại Grandbux.

Tuy nhiên đầu tư vào GrandBux nói chung cần một số vốn tương đối lớn mà không phải bác nào cũng có đủ điều kiện hoặc cũng sẵn sàng đầu tư, mặt khác có những bác lại không hứng thú với rent ref, vậy thì Topic này dành cho các bác, ở đây tôi xin giới thiệu một cách kiếm tiền từ Grandbux - Không đầu tư, không rent ref - đó là làm PTSU (Paid To Sign Up).

Các bác sẽ hỏi tôi rằng làm PTSU thì làm ở site nào chẳng được? Vâng, ở rất nhiều site có PTSU, nhưng ở GrandBux thì câu chuyện có khác đôi chút, vì sau khi GrandBux chia tay với PayPal và có một số khó khăn nhất định trong việc chuyển đổi cổng thanh toán thì lượng PTSU ở GrandBux tăng đột biến cả về số lượng lẫn giá tiền, lý do là người chơi đang XẢ ROI, vì tài khoản của họ cứ tăng dần mà chỉ có thể rút nhỏ giọt nên để giữ ROI thì cần xả bớt tiền bằng cách tái đầu tư nâng cấp, thuê thêm ref, mua quảng cáo và tất nhiên là PTSU nữa. Chúng ta cùng chia sẻ những thiệt thòi mà anh em GrandBux đang phải gánh chịu, nhưng cơ hội là cơ hội, và cơ hội này dành cho các bác. Thông thường các bác làm PTSU chỉ nhận được khoảng 10-20 cent cho mỗi lần đăng kí với yêu cầu click Ads liên tục trong vài ngày, còn hiện tại ở GrandBux các bác có thể được trả đến 2,5$ để thực hiện một công việc tương tự.

Vậy mời các bác nhanh tay ợ, việc các bác cần làm là:

1. Đăng kí 1 account GrandBux, các bác có thể đăng kí tại trang chủ hoặc ref cho người thân, bạn bè. Bác nào quan tâm ủng hộ vui lòng đăng kí theo banner tôi đặt dưới đây, tôi xin chân thành cảm ơn các bác:
  2. Để có thể bắt đầu làm PTSU, GrandBux yêu cầu người chơi phải click tối thiểu 1000 Ads, con số này thực sự không lớn và các bác có thể đạt được trong vòng 1 tuần. Hàng ngày các bác có khoảng 150 Ads, trong đó bao gồm 10-15 Ads chiếm chuột, khoảng 40 Ads siêu nhanh (3s), còn lại hơn 100 Ads không chiếm chuột nên các bác có thể vừa click Ads vừa làm việc khác.
  3. Sau khi đã đủ 1000 click các bác vào mục "Earn Money => Micro jobs" và bắt đầu lựa chọn những PTSU phù hợp với mình và chiến thôi ợ. Dưới đây là một "mẩu danh sách" hiện có, để ý thanh cuộn bên cánh phải các bác sẽ thấy danh sách dài đến cỡ nào, hihi
  4. Còn đây là "thành quả" của tôi mấy ngày hôm nay ợ, cũng chưa tập trung lắm nên mới làm "nháp nháp" mấy cái
Thật đơn giản phải không các bác? Tuy không làm giàu từ cách này được, nhưng tôi thấy tranh thủ kiếm vài chục $ cũng là một ý hay, biết đâu sau một thời gian chinh chiến các bác lại gắn bó lâu dài với GrandBux?

Xin cái proof rút cái bác:)

Xin cái proof rút cái bác:)

Proof đây bác, hiện tại với free member sẽ được rút 5$/lần, mỗi lần cách nhau khoảng hơn 10 ngày => bác có thể rút khi đủ min pay hoặc cứ vứt đấy cũng không sao - kiểu gì GrandBux cũng sẽ điều chỉnh quy định này sau khi đổi cổng hoàn tất & việc thanh toán trở lại bình thường như trước.

Attachments

57.5 KB · Views: 75
Bác chăm chỉ quá,mấy cái free cái nào cũng thấy giới thiệu hết.Microjobs thì dễ làm nhưng mọi người cẩn thận không được trả tiền nhé.Granbux cũng cho sai tối đa 9 lần thôi.Job làm xong sẽ không xem được nữa nên mọi người cẩn thận chụp lại.Sau này bị từ chối còn nhớ yêu cầu mà cãi khộng họ quịt tiền.

Bác chăm chỉ quá,mấy cái free cái nào cũng thấy giới thiệu hết.Microjobs thì dễ làm nhưng mọi người cẩn thận không được trả tiền nhé.Granbux cũng cho sai tối đa 9 lần thôi.Job làm xong sẽ không xem được nữa nên mọi người cẩn thận chụp lại.Sau này bị từ chối còn nhớ yêu cầu mà cãi khộng họ quịt tiền.

Vâng, cảm ơn bác, vì tôi ít vốn và cũng không ham đầu tư nên cứ cặm cụi với mấy cái free này bác ợ. Cảm ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm, tôi xin chỉnh sửa lại tí không anh em lại hiểu nhầm:
  1. Điều mà bác GUNHA88 lưu ý anh em có nghĩa là làm PTSU cần phải cẩn thận, không lo GrandBux không trả tiền - mà lo các bác đọc không kỹ và thực hiện không đúng yêu cầu của Advertiser nên họ reject cái reg của các bác và từ chối trả tiền.
  2. GrandBux cho phép các bác làm sai PTSU tối đa là 9 lần, nghĩa là nếu các bác làm PTSU bị cancel 10 lần thì không được làm PTSU nữa.
  3. Trường hợp các bác thực hiện đúng yêu cầu của Advertiser mà vẫn bị cancel thì cũng có thể xảy ra (với xác suất thấp), vì vậy trước khi bắt đầu làm 1 PTSU các bác nên chụp lại cái nội dung của nó để nếu bị cancel thì còn có cái mà tranh cãi.
  4. Các bác cũng nhớ clear cookies trước khi làm vì hàng ngày dân PTC sẽ duyệt rất nhiều Ads, nếu không clear thì có khả năng các bác sẽ đăng kí theo 1 link khác chứ không phải link ref theo yêu cầu (Tôi dùng Chrome là chính, còn Firefox là phụ & đặt luôn chế độ clear khi thoát Firefox, nên khi làm PTSU tôi mở và đăng kí link ref bằng Firefox - sẽ không lo bị reg nhầm)

10 ngày, làm chơi chơi 15' mỗi ngày cũng có hơn chục $ các bác ợ, mỗi tội GrandBux đang cho rút ít một nên cứ tạm tạm thế này đã, còn hơn 8$, lại tiếp tục chiến PTSU & rút dần

Attachments

44.7 KB · Views: 70
Anh em ở GrandBux đang nhiều $ mà khó rút quá, haizzzz, chúng ta tranh thủ sự hào phóng của các bác ấy không uổng, có PTSU yêu cầu click ads 5 ngày liên tục mà đến ngày thứ 2 đã verify rồi ợ

Attachments

25.7 KB · Views: 79

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week