Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Cho cái hướng dẫn đi bạn , chơi trên ios hay pc , androi
Chơi trên cái gì vào được mạng đều được bạn nhé(các loại điện thoại, máy tính...), khi chơi chỉ cần đổi địa chỉ ip để rf thôi(mỗi một ip nó sẽ cho bạn một code, khi ip khác rf code của bạn thì bạn được 1p), bạn phải dùng ip tĩnh thì mới vào được tài khoản của bạn( theo mình biết thì chi có vpn one click là ip tĩnh, HMA hình như cũng là ip tĩnh. Khi bạn đủ điểm redeem thì nó đưa ra một bảng điều tra gì đó để điền, điền xong cái bảng đó rồi làm cái gì nữa thì mình không biết(ngày xưa mình chơi cái này mình chỉ làm đến bước điền bảng điều tra rồi không biết làm gì nữa).
Tiện đây có một số app cho ios tuy ra lâu rồi nhưng hình như còn nhiều app chơi được app bounty
appinviter
featurepoints
freeappslots
flypoint
http://rewardgalaxy.com/?ref=285274
MyAppAware
FreeAppDaily
Oh Gosh
freeappparty
tapporo
http://www.tapporo.com/invite/TAPTD29824
https://login.live.com/login.srf?wa...s&lc=1066&id=64855&mkt=vi-vn&cbcxt=mai&snsc=1
TapBooty
2,AppWinnings
3,ParrotPoints
4, PromoDispenser
5,Oh Gosh
6,Insta GC
7, TappOrO
App Winnings
BeeStripe
App Brats
Tapjoy
ibee
Top 11

Các bác cho em hỏi, em dùng app chuyển IP rồi, nhưng khi vào photo reward thì vào app thì nó lại hiện free app...em click vào app nào point nhiều cũng vậy, còn app point ít dưới 50 thì hiện download, có những app em chưa download nhưng vẫn vậy các bác à!!!

Công việc hết sức đơn giản, các bạn tải app về như các app rewards khác như FeaturePoints, Tapbooty, Appcasher... Sau đó chụp ảnh màn hình( nhấn tổ hợp nút Home và nút nguồn) của apps/games vừa tải rồi up lên PhotoRewards.

Point kiếm được từ PhotoRewards thường rất cao, 200-500 points/app. Trong khi min pay lại thấp, từ 750 points tương ứng 0,75$ paypal. Chỉ cần tải từ 2 apps là đủ min pay. Tiền về trong khoảng từ 2-5'.

Mình tải được khá nhiều apps rồi nên bạn nào làm ref cho mình (bonus code "brownmoon") sẽ nhận ngay từ 330+ points nhé! Vậy là chỉ cần tải thêm 1 app bất kỳ là có thể request và nhận tiền ngay :D Nếu làm ref cho người mới thì bạn sẽ chỉ nhận được 150-170 points thôi nhé!

Ngoài ra bạn nào làm ref cho mình sau khi kiếm được 5$( rất nhanh là có 5$ thôi nhé) mình sẽ share private VPN.
Trước mắt các bạn có thể dùng vnp one click pro, code: 5W8F1K3W3J

Link tải app:
Code:
https://itunes.apple.com/us/app/photorewards/id662632957?mt=8
Hoặc các bạn search trên app store với từ khóa PhotoRewards

Cuối cùng, đừng quên nhập bonus code "brownmoon" để nhận ngay từ 330+ points( tương ứng 0,33$ rồi nhé) cho bạn và cả cho mình. Thanks!

PROOF:

HƯỚNG DẪN CÁCH TẢI APP CÓ PHÍ

Các bác cho em hỏi, em dùng app chuyển IP rồi, nhưng khi vào photo reward thì vào app thì nó lại hiện free app...em click vào app nào point nhiều cũng vậy, còn app point ít dưới 50 thì hiện download, có những app em chưa download nhưng vẫn vậy các bác à!!!

Cái đó hình nhu scam rồi. Nguyên dòng họ nhà mình toàn xài andr vs ios. Gửi viber cho mọi ng dc Mười mấy point định redeem cái nó reset hết. Còn đổi mã khác mới vl chứ

Ai nói em nó scam là điều không thể nhé, em nó vẫn sống sống tốt và vẫn pay đều, face IP US sẽ có rất nhiều app điểm cao:

hôm nay nó vừa sửa lỗi vào rồi văng ra đó mà nên anh em chiến rất nhiệt tình , mình cũng vừa request 1$ lấy hên sau 3-4 ngày :D , đang chiến tiếp đây.

em thề là từ lúc nó ra apps mới tải chưa ăn đc cái nào... tải về chơi chán ko có notice báo upload ảnh..... các bác làm thế nào mà tài vậy

Có vài bạn làm nghề giống tụi mình nhưng sll bị lên 60s kìa bà con :D Mình lo Mai mốt mình bị giống z qué

Có vài bạn làm nghề giống tụi mình nhưng sll bị lên 60s kìa bà con :D Mình lo Mai mốt mình bị giống z qué

Ta đã trở lại :D

Và cuộc chơi vẫn tiếp tục ;)

Mình cũng bị thế bạn nhé! Một số app hết thời gian làm offer nên về free app thì phải. Những app đó xuất hiện khá lâu rồi mà :(

Coi trên tv chứ nỏ biết. Mình Ko bug cheat chắc Ko sao đâu. Như trộm online ý mà. Ông Anh htrc thấy tui làm cũng cảnh cáo m có lên núi nó cũng bắt dc m kaka :D

Lên đây chat chit cũng vui nhợ. Tụi mình là mấy con giun ăn dc mấy hạt cát Á mà. Nên si nhé rì.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back