Help !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Góp ý với các admin site off!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.049
Hiện giờ đang là thời điểm bùng nổ của admin offer mà toàn là site us.

nhưng để site được tồn tại lâu dài thì cần 1 chiến dịch cheat theo công nghệ cao làm sao để đảm bảo rằng net ko ban acc của các admin từ đó admin sẽ có $ pay cho mem.

muốn vậy thì các admin nên tự làm 1 cái video để hướng dẫn cho mem làm tốt nhất.

đôi chút ý kiến. mong ko bị ăn gạch.

ps: cá nhân chút mong anh em offer ủng hộ: http://mmo4me.com/showthread.php?52262-Tam-biet-doi-trai-/page18 <-------------------- thanks giùm boy nhé

Last edited by a moderator:
tốt nhất ko công khai làm prive thôi ai làm thì hiểu ko die net là ko bị sao cả. còn admin cùi làm public thì chuẩn bị thấy ddos với die net nhé :binhsua06:

thế admin + mem hợp tác lừa tình net à :-/

=)) mềnh cứ pub, dos thì tùy ^^ trc cũng lo, ko dám pub, nhưng h thì pub ra đấy, dos thì mình có site mới, chẳng sao cả. chỉ là 1 cái doamin mà thôi ^^ . mỗi ng có 1 cách nghĩ, đừng nói pub là ngu, là dại. t làm vậy có lí do của t, thế thôi.
tuyển mem chứ ko phải là hướng dẫn và tuyển newbie. admin ko có lí do bắt buộc phải hướng dẫn hay làm video cho bạn, mình làm off, mình pub hết off ra thì nó nát, mà có đảm bảo bạn làm cho mình cả đời ko ^^. ăn dc hay ko là tùy trình độ mỗi ng, mỗi ng có 1 cách sống và làm việc riêng ^^, đừng nói những cái mà ai cg bik là ko thể
ps: ko có gì gọi là đảm bảo dc cả. cứ theo rules là dc rồi, làm đúng thì lead, ko đúng thì ko lead, chẳng nát dc chỉ vì newbie làm đâu.

=)) mềnh cứ pub, dos thì tùy ^^ trc cũng lo, ko dám pub, nhưng h thì pub ra đấy, dos thì mình có site mới, chẳng sao cả. chỉ là 1 cái doamin mà thôi ^^ . mỗi ng có 1 cách nghĩ, đừng nói pub là ngu, là dại. t làm vậy có lí do của t, thế thôi.
tuyển mem chứ ko phải là hướng dẫn và tuyển newbie. admin ko có lí do bắt buộc phải hướng dẫn hay làm video cho bạn, mình làm off, mình pub hết off ra thì nó nát, mà có đảm bảo bạn làm cho mình cả đời ko ^^. ăn dc hay ko là tùy trình độ mỗi ng, mỗi ng có 1 cách sống và làm việc riêng ^^, đừng nói những cái mà ai cg bik là ko thể
ps: ko có gì gọi là đảm bảo dc cả. cứ theo rules là dc rồi, làm đúng thì lead, ko đúng thì ko lead, chẳng nát dc chỉ vì newbie làm đâu.
thank bài viết hay :D

Mình có site dạng US, cùng muốn cho các bạn vào làm, site mình tầm trên 2700 offers đủ loại, có cả OffersWall những nếu đảm bảo qua đc proxstop thì mình mới pub :)

Mình có site dạng US, cùng muốn cho các bạn vào làm, site mình tầm trên 2700 offers đủ loại, có cả OffersWall những nếu đảm bảo qua đc proxstop thì mình mới pub :)
Đánh đố anh em :)) Qua đc proxstop thì đầy site ngon nhưng chính vì có proxstop làm anh em càng chât vât hơn thôi ,mềnh là mềnh cứ né thằng stop này ra cho nó lành manh ,vẫn có site chơi public mà vẫn pay đàng hoàng đó thôi .Nát 1 phần là do chay mấy net wall như MTM với SR các anh tài đâm CC nhiều quá thì nó toét tòe loe ra chứ sao nữa .Chiu khó bỏ thời gian ra ngồi test site thì cũng có đc khoảng chuc site dễ tính chơi luân phiên mà vẫn có gao ăn ,ăn ít hay ăn nhiều thì lai tùy trình đô làm thôi :D

Chị DDuu và bác Pixproner viết hay quá! Thank nhiệt tình!

up nên cho bay cao bay xa.đang rỗi rãi quá

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

cho mình xin cái YM đi.proxystop chuyện nhỏ như con muỗi thui mà

mem nào cũng đc share tut, share video rùi ai cũng làm dc và làm nhìu thì net mới ko pay đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week