Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Trên IPHONE 6 FW 8.4 Imei ko thay đổi bạn ơi!
bạn xem imei bằng cách nào mà thấy nó ko thay đổi.? bạn muốn đổi imei cho app hay vẫn đề gì. Nếu ko tiện trả lời ở đây thì inbox cho mình nhé.

Bác ơi sao em ấn vào add-on fix lỗi pass appstore máy em nó khởi động lại xong bắt cài đặt mới vậy :| Vậy là mất hết dữ liệu à? Đang hoang mang quá nên chưa dám ấn gì tiếp. Máy em chưa backup :((((

Last edited:
Mấy bác làm ơn cho hỏi, có cách nào phát hiện được tool đã fake được imei, serial chưa ah, ví dụ 1 phần mềm xem info chẳng hạn, mình cài thử trên ip5 jabroken, 8.2, nhưng ko qua được fma, vẫn thấy click reset nó vẫn résping đàng hoàng, thanks .

Bác ơi sao em ấn vào add-on fix lỗi pass appstore máy em nó khởi động lại xong bắt cài đặt mới vậy :| Vậy là mất hết dữ liệu à? Đang hoang mang quá nên chưa dám ấn gì tiếp. Máy em chưa backup :((((
ko sao nó chỉ hỏi vậy thôi cứ tiếp tục nhé. ko hề mất mát gì đâu.

ko sao nó chỉ hỏi vậy thôi cứ tiếp tục nhé. ko hề mất mát gì đâu.
Hic lúc sáng không biết phải dùng itools để backup rồi restore lại. Vậy lần sau cứ chọn Set up as new iphone hả anh?

Mấy bác làm ơn cho hỏi, có cách nào phát hiện được tool đã fake được imei, serial chưa ah, ví dụ 1 phần mềm xem info chẳng hạn, mình cài thử trên ip5 jabroken, 8.2, nhưng ko qua được fma, vẫn thấy click reset nó vẫn résping đàng hoàng, thanks .
Bạn khởi động lại máy trc rồi thử lại nhé.

MINH DUNG IPAD MINI, LUC DUNG BAN 1.0.0.7 THI KHI RÉTORE BACKUP LAI OKIE, MA SAO BAN 1.0.1 RÉTORE LAI BAN BACKUP CUA 1.0.0.7 LAI KO DC, HIHI!

Uả vậy á. mà ko đc là ntn bạn. Nó lỗi hay là app nó ko ăn.

Yahoo mình ít lên lắm. Skype hoặc email nhé. Yh mà sẽ trả rất chậm.

Anh @ienthach cho em hỏi cái này với ạ
Lưu retention rồi khôi phục lại, có giống lưu RRS không, hay chức năng nó chỉ là lưu lại file hệ thống

Anh @ienthach cho em hỏi cái này với ạ
Lưu retention rồi khôi phục lại, có giống lưu RRS không, hay chức năng nó chỉ là lưu lại file hệ thống

Y chan đó bạn, nó lưu file hệ thống như id quảng cáo... và những app nào bạn chọn lưu nữa, Nó lưu luôn cache của app, nên khi chơi lại app, ko phải load nhiều dữ liệu từ net nữa, Xài sock mà load nhiều quá thì nguy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week