Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
từ 1.0.0 đã có rồi bạn à.

em rất tò mò là tool có thể xóa sạch id con clash of kings ko. làm tour mới có bị trùng id vs lần cũ ko ạ.

em rất tò mò là tool có thể xóa sạch id con clash of kings ko. làm tour mới có bị trùng id vs lần cũ ko ạ.

Mình sẽ up clip chơi con này nhé. đang up. :)

bản này còn free nữa ko vậy, hay bắt buộc phải mua key
Hiện tại hểt free rồi bạn, nhưng bạn muốn test pm riêng mình nhé.

anh em mmo ko tập hợp nhau mua key cho rẻ ah :(,50 key có 200k/1 key nhỉ sao toàn mua lẻ thế :oops:

COK nhé. bản mới nhất.

COK nhé. bản mới nhất.
Phải tick hết vào tất cả các app và 3 dòng ở cài đặ phụ thì mới pass đc con này à anh. Em làm hình như vẫn bị sai sai gì đó. Lúc reset xong mở app lên nó vẫn vào lại như cũ

Phải tick hết vào tất cả các app và 3 dòng ở cài đặ phụ thì mới pass đc con này à anh. Em làm hình như vẫn bị sai sai gì đó. Lúc reset xong mở app lên nó vẫn vào lại như cũ
3 dòng đoá để cho những con khó xoá nhe bạn
Cok thi cần tick vào 3 dòng đó cho nó mới sạch

3 dòng đoá để cho những con khó xoá nhe bạn
Cok thi cần tick vào 3 dòng đó cho nó mới sạch
đã tick chọn app clash of kíng,tick đủ 3 dòng đó. vẫn bị lưu dữ liệu lần trước chơi. mà lúc reset xong mở lại còn không bị văng ra như trong clip hướng dẫn nữa.

đã tick chọn app clash of kíng,tick đủ 3 dòng đó. vẫn bị lưu dữ liệu lần trước chơi. mà lúc reset xong mở lại còn không bị văng ra như trong clip hướng dẫn nữa.
có khi do bạn chưa tích vào phần reset con cok rồi :D

Bạn có thể quay clip lúc bạn reset nó ko. Bàn quay giống clip mình đó n

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back