Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
ủa sao mình mới jb con 4 cài xoainfo mà không được .lỗi tùm lum gì ấy @@. sever load lag nữa @@.xong toàn erro còn install không được

ủa sao mình mới jb con 4 cài xoainfo mà không được .lỗi tùm lum gì ấy @@. sever load lag nữa @@.xong toàn erro còn install không được
Lỗi gì bạn chụp hình post lên nhé.

Update: 1.0.4
- Fix bug safe mode
- Fix bug đủ thứ. (cám ơn các bạn đã góp bug nhé :) )

Lỗi gì bạn chụp hình post lên nhé.
gio sever on dinh roi do cau.chac toi qua luc cau update sever bi lag @@
nhung ban 1.03-1.0.4 ios9 khong vao duoc. co 1.0.2 vao duoc nhungkhong add duoc app

Last edited:
Nói rỏ xem là lịch sử hay là đã add bookmark mà bị. Mất
bạn sp tệ quá. test tool nhiều vào nhé :v. Tùy mục đích của mọi người nhưng hiện tại tool vs mình dùng dc r. chỉ có ios 9 chạy dc nhưng app chỉ hiện safari thôi. đợi tiếp update hoàn chỉnh là thương mại ok r:D

hết hôm nay mình tắt free 3 ngày nhé. 9 là 1 bộ film dài tập rồi. :D

Thread cho hỏi đang xài bản 1.0.0 không có mục nhập key nhập mình login key bạn phát hành có ổn không? Hay bắt buộc phải update?

bắt buộc phải update bản mới bạn oi, bản mới lỗi lầm gì cứ báo mình fix nhé.

ban 9.0 chua hoat dong duoc pac co gang len pac

hihi không riêng gì mình, developer khắp nơi đang làm hết công xuất để update lên 9 đó bạn.

định giá key chưa a:oops:

Sẽ có giá trong đêm nay, hihi. trên trang của mình chỉ làm mẫu thôi nhé. chưa chính thức.

Các bác cho hỏi sao m reset app nó xoá luôn cả bookmark safari đi vậy @@
bookmark trong safari mình có đụng vô đâu mà mất. máy 7 8 của mình vẫn y nguyên bm mà bạn. chỉ có bm ngoài home thì mất thì phải kakaka

bookmark trong safari mình có đụng vô đâu mà mất. máy 7 8 của mình vẫn y nguyên bm mà bạn. chỉ có bm ngoài home thì mất thì phải kakaka
đúng rồi bác. M để ngoài hôm để click vào cho nhanh ấy. VỚi cả k hiểu tại sao máy mình thỉnh thoảng các tweak của cydia bị lỗi, icon chuyển thành màu trắng hết, bấm vô thì văng ra luôn :(

mn cho mình hỏi ở 7.1.2 sao cài lần đầu vào cứ bị bật ra ngoài vậy. cài lại mới được xong dùng xong lại bị @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,140
172,189
Latest member
phucleit96

Most viewed of week

Most discussed of week