Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Có vẻ ổn cho iOS 7 rồi nhỉ. :)

Mấy bạn cứ từ từ.

chưa nói về giá cả, mình chỉ muốn hỏi về hỗ trợ sau bán hàng của bác thế nào, biết bác rất bận làm cty liệu có thể hỗ trợ nhiệt tình được cho anh em ko, mình ko mua tool 6 củ của bác gì đó nhưng thấy anh em cmt là bác ý hỗ trợ rất nhiệt tình. CÓ nhiều người mua tool của bác nhưng chưa có hướng đi, bác có hỗ trợ được họ ko :oops:

chưa nói về giá cả, mình chỉ muốn hỏi về hỗ trợ sau bán hàng của bác thế nào, biết bác rất bận làm cty liệu có thể hỗ trợ nhiệt tình được cho anh em ko, mình ko mua tool 6 củ của bác gì đó nhưng thấy anh em cmt là bác ý hỗ trợ rất nhiệt tình. CÓ nhiều người mua tool của bác nhưng chưa có hướng đi, bác có hỗ trợ được họ ko :oops:
Tool ko bị gì đâu bác nên chắc ko cần hỗ trợ nhiều .
Bị lỗi chỉ lỗi sever thôi
Tool 6triu cũng chay qua sever
Tất cả tool đều chạy qua sever
Nên chỉ có lỗi sever mà thôi
Vấn đề hướng dẫn sử dụng cứ inbox mình

Mình cũng public tool hơn 1 tháng rồi. Đa phần chỉ lỗi tool khi update version mới là hết, nếu có lỗi nặng mình cũng teamviewer fix.

Hướng chơi, thì mình chịu, tool làm với nhũng chức năng như vậy thì tuỳ người chơi.

Có bạn hỏi: có app nào kiếm tiền không bạn, hướng dẫn mình kiếm ít tiền với hay chỉ mình chơi fma với. Những câu hỏi ntn thì mình xin chiu thua.

Tool mình làm đa phần là tiếng việt dễ hiểu. Mình chỉ còn thiếu cái clip video hướng dẫn sử dụng. còn cài đặt thì chỉ cần làm theo hướng dẫn ở trang 1 là xong. không phải rắc rối cài đặt đủ thứ gì nữa. Chỉ cần bạn biết xài Cydia trên iOS là ok.

PS: cứ email cho mình đảm bảo sẽ hồi âm nhanh nhất.

Mình cũng public tool hơn 1 tháng rồi. Đa phần chỉ lỗi tool khi update version mới là hết, nếu có lỗi nặng mình cũng teamviewer fix.

Hướng chơi, thì mình chịu, tool làm với nhũng chức năng như vậy thì tuỳ người chơi.

Có bạn hỏi: có app nào kiếm tiền không bạn, hướng dẫn mình kiếm ít tiền với hay chỉ mình chơi fma với. Những câu hỏi ntn thì mình xin chiu thua.

Tool mình làm đa phần là tiếng việt dễ hiểu. Mình chỉ còn thiếu cái clip video hướng dẫn sử dụng. còn cài đặt thì chỉ cần làm theo hướng dẫn ở trang 1 là xong. không phải rắc rối cài đặt đủ thứ gì nữa. Chỉ cần bạn biết xài Cydia trên iOS là ok.

PS: cứ email cho mình đảm bảo sẽ hồi âm nhanh nhất.
Lấy rẻ rẻ thôi cho mấy ae newbie như tụi e có cơ hội dùng với a:p

Bác cho em hỏi kể từ khi em cập nhâp phiên bản mới nhất của bác là máy em dùng tool cỡ 4 5 lần là bị . các bác bày em cách sủa lỗi này vs ạ

CAI NAY LA LOI BI DA LUNG TUNG TRONG DO, NOI CHUNG LA SUNG DOT

CACH KHAC PHU LA GO BO 1 SO TWEAK TREN CYDIA LA HET BI
HOAC LA CU CHIU KHO MOI LAN NHU VAY THI RÉSTART, CO KHI RESTART VAI LAN KHOI VO SPRINGBOARD LUON NHE
CAI NAY HAU HET AI VOC PHA TREN CYDIA DEU CO GAP 1 VAI LAN
NHUNG NEU CU LIEN TUC THI COI CHUNG

bị miết bạn dùng tôl xoá cỡ 5 lần là bị :3
cái này do máy của b thoi. không phải do tool. đợt trước m cũng bị, sau đó restor lại thì k việc gì nữa.

Cái này bạn chờ @ienthach supporrt mình cũng ko rỏ là bị gi
- mình thi thỉnh thoảng bị thôi
chỗ chọn app cần reset chỉ có 1 app safari là lỗi gì v cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev