Suggest Góp ý forum mở thêm shoutbox /chatbox ?

Status
Not open for further replies.
Thì forum mình kiểu .. cũng lớn mà ko thấy chatbox . Chatbox/SB để mọi ng tám cho vui các bạn nhỉ ? Chia sẽ kiến thức này nọ.. Em biết làm chatbox rất tốn băng thông thì thay vì đặt trên host chính thì admin chạy host khác (host US đâu đó chẳng hạn) ? Admin xem xét góp ý của em nha :p

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
vừa xem lại lịch sử banned forum thì thấy có vài tên vừa bị ra đảo. Trong đó có tên
lamhoangtungceh có cách nói chuyện rất giống chủ topic ( chỉ là giống thôi nha :D )

Nói chung là chủ topic nếu là newbie thì tập trung học tập và làm việc kiếm tiền đi, bớt nhiều chuyện khắp nơi thì tốt hơn cho cậu đấy :)

P/S: tâm lý người mới ở nơi lạ thì họ im hơi theo dõi chứ chẳng rành đến nỗi cứ đi khắp nơi đâu :P

Upvote 0

ranzonepro

Senior
Reactions
90
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Mở rồi cũng chả ai rõi cả ngày mà chat đâu :p
Có mấy thánh bên ***/hyip này nọ dư time chém gió thôi
Anh em mmo4me âm thầm trong đêm ko hà :oops:

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào bạn!

Chính vì lý do là forum lớn nên forum không có chatbox. BQT cũng đã từng chiều lòng mem để chatbox nhưng chatbox phát sinh nhiều vấn đề từ kĩ thuật ( tốn băng thông ) tới nhân sự ( không có đủ Mod kiểm soát ). BQT đã cố gắng rất nhiều để làm lại statistical report sau nhiều lần thử nghiệm thất bại và hiện tại đã ổn định.

Vì vậy BQT sẽ không mở lại chatbox.

Cám ơn bạn đã góp ý cho forum.

Thân!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246