Góp ý cách làm việ của MOD locvinhsu

Status
Not open for further replies.
Chuyện bắt đầu từ topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?56031-justbeenpaid-justbeenpaid-com/page2

Các bạn đọc kĩ xong rồi mới cho ý kiến nhé. Sáng ngủ dậy thấy Topic như vậy nên vào có vài ý kiến, các bạn đọc topic xem, tôi có lời nào xúc phạm đến MOD, và tôi cũng chỉ cho ý kiến như các bạn khác, tại sao lại bị ban.

Còn nói về mod Locvinhsu, mình không hề biết bạn, cũng không hề có hằn thù cá nhân gì cả, chỉ là đóng góp ý kiến, lời lẽ của tớ bình thường, không hề xúc phạm mà tự nhiên bị ban 7 ngày. Vô lý không.

Còn bạn bảo bổ sung rule trước khi ban thì bạn sai hoàn toàn nhé, vậy vụ Lê Văn Luyện sao người ta không bổ sung rule rồi mà xét xử. làm gì có chuyện đó bạn ?

Yêu cầu unban và lời xin lỗi từ Locvinhsu.

mình phải clone nick để nói chuyện, xong việc xin phép được banned nick này, nick củ của mình là svalmta. Cảm ơn các mod và các bạn quan tâm.

yeuyeuyeu

Banned
Reactions
28
MR
0.000
vote unban cho các bạn bị ban oan, và đề nghị cách chức MOD của locvinhsu vì cách làm việc quá vô lý và láo toét làm ảnh hưởng đến 4rum khiến anh em có ác cảm với MOD và thể hiện sự bất công:binhsua85:

Upvote 0

sovtechs

Banned
Reactions
8
MR
0.000
vote unban cho các bạn bị ban oan, và đề nghị cách chức MOD của locvinhsu vì cách làm việc quá vô lý và láo toét làm ảnh hưởng đến 4rum khiến anh em có ác cảm với MOD và thể hiện sự bất công:binhsua85:

Mình chưa bao giờ có ác cảm với mod nào cả, chỉ cần làm việc công tâm và đúng luật là được. Còn mình không vi phạm điều gì cả, chỉ góp ý vào topic mà bị ban thì thật vô lý.

Upvote 0

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
:m190::m190: không hiểu là tại sao cứ vài năm thì luật việt nam có thay đổi chút - :m172::m172::m172: không có lý do gì luật rules của mmo4vn có thể sửa đổi à =)) ví dụ như luyện : h tử hình nó thì chắc là có luật mới là : dưới 18 tuổi - tội nặng - bắn không tha :m146::m146: cầu mong là thế :m207::m207:

Upvote 0

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.010
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chuyện bắt đầu từ topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?56031-justbeenpaid-justbeenpaid-com/page2

Các bạn đọc kĩ xong rồi mới cho ý kiến nhé. Sáng ngủ dậy thấy Topic như vậy nên vào có vài ý kiến, các bạn đọc topic xem, tôi có lời nào xúc phạm đến MOD, và tôi cũng chỉ cho ý kiến như các bạn khác, tại sao lại bị ban.

Còn nói về mod Locvinhsu, mình không hề biết bạn, cũng không hề có hằn thù cá nhân gì cả, chỉ là đóng góp ý kiến, lời lẽ của tớ bình thường, không hề xúc phạm mà tự nhiên bị ban 7 ngày. Vô lý không.

Còn bạn bảo bổ sung rule trước khi ban thì bạn sai hoàn toàn nhé, vậy vụ Lê Văn Luyện sao người ta không bổ sung rule rồi mà xét xử. làm gì có chuyện đó bạn ?

Yêu cầu unban và lời xin lỗi từ Locvinhsu.

mình phải clone nick để nói chuyện, xong việc xin phép được banned nick này, nick củ của mình là svalmta. Cảm ơn các mod và các bạn quan tâm.

vẫn ban bạn bt vì lời nói bạn ảnh hưởng đến uy tín của mod.
site này từ đời nào rồi mà mod cho vào new site thì là đúng hay sai vậy ?
bạn nói sai.

Upvote 0

ThinkSmile

Banned
Reactions
61
MR
0.000
Theo Rule thì phạm lỗi không nghiêm trọng thì phạt từ cảnh cáo, xong rồi mới tới banned mà (Nhưng ko biết lỗi này nghiêm trọng tới mức nào mà banned 7 ngày nhỉ)

Upvote 0
:m190::m190: không hiểu là tại sao cứ vài năm thì luật việt nam có thay đổi chút - :m172::m172::m172: không có lý do gì luật rules của mmo4vn có thể sửa đổi à =)) ví dụ như luyện : h tử hình nó thì chắc là có luật mới là : dưới 18 tuổi - tội nặng - bắn không tha :m146::m146: cầu mong là thế :m207::m207:

Tôi đâu có nói là không được sửa luật đâu bạn ? nhưng mà sửa luật thì vi phạm trước khi luật ban ra gọi là vi phạm không ? nhưng mà áp dụng luật mới ra đi nữa thì tôi vi phạm điều gì vậy bạn?

Upvote 0

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Êu.Lời nói làm ảnh hưởng đến uy tín của Mod cũng bị band.Cậu sinh viên áo lính nói gì ảnh hưởng đến Mod vậy.Mình thấy bác locvinhsu band vô lý quá.Cảnh cáo 1 cái là cùng,đằng này đùng đùng đi band.Cả 2 bạn bị band đều vô lý. Có thể cảnh cáo bạn big nhưng với sval... thì mình thấy lời lẽ bình thưởng,chẳng có ý gì xúc phạm hay làm ảnh hưởng đến uy tín của lvs cả.Vote đòi lại công bằng cho dân đen chúng mình :binhsua85:

Upvote 0
vẫn ban bạn bt vì lời nói bạn ảnh hưởng đến uy tín của mod.

bạn nói sai.

Vậy bây giờ bàn chuyện đúng hay là sai. vì một câu nói này mà bị ban?

trịch luật một tí nhé:

Điều 5: [New Site] là site hyip mà có Deposit proof mà chưa có thanh toán nhận được và [Got paid] là những site được chuyển từ [New Site] có thanh toán or topic đã có thanh toán và lập topic với địa vị là [Got paid] ,khi site scam sẽ chuyển vào [SCAM]

"[New Site] là site hyip mà có Deposit proof mà chưa có thanh toán nhận được" bạn ghi không rõ là ai chưa có thanh toán nhận được ? còn proof thanh toán của nó thì ti tỉ người trong forum đều có rồi. có cần post lên đây không ?

Upvote 0

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
sao thấy mob này kì thế nhỉ?
mình thấy bạn ấy đâu có làm gì nghiêm trọng đâu thậm chí là chẳng có gì sai mà
trong mấy topic vẫn có những lời đó là chiện hết sức bt mà
mob suy nghĩ laj đi coi chừng ảnh hưởng tới uy tín của mình ak
tạo uy tín là khó nhưng mà giữ uy tín của mình càng khó hơn

Upvote 0
tớ nói gì xúc phạm đến uy tin vậy bạn?

Bạn không nói gì xúc phạm đến mem, nhưng mà bạn làm như vậy có quá đáng không ? topic tuyển ref của tôi mà các mem thấy bị banned thì liệu tôi còn uy tín ? Bạn làm vụ này không có tình, cũng không có lý. đề nghị lập poll hoặc nhờ admin cho ý kiến.

Upvote 0
Vậy bây giờ bàn chuyện đúng hay là sai. vì một câu nói này mà bị ban?

trịch luật một tí nhé:

"[New Site] là site hyip mà có Deposit proof mà chưa có thanh toán nhận được" bạn ghi không rõ là ai chưa có thanh toán nhận được ? còn proof thanh toán của nó thì ti tỉ người trong forum đều có rồi. có cần post lên đây không ?
bạn đừng cãi lý lẽ ở đây nhé,điều rules này đa số hiểu là người post nhân thanh toán mới đc chuyên lên Got paid nha ban.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,483
177,007
Latest member
vieclamyte

Most viewed of week