Golemsonbi - Tuyển ref PTU - Cấp tool và hướng dẫn nhiệt tình (ko tuyển newbie, thông cảm mình bận)

REF uploadable.ch ( xin pre hộ mình với nhé) - haiauxanh123
ryushare( quên xừ nick là gì rồi báo sau nhé)
- confirm rùi gửi keytool cho mình vào gmail: [email protected] nhé !

thanks bác.

Last edited:
http://www.uploadable.ch
ID: tinilove
YH: loveptu mail: loveptu
@yahoo.com
Cho xin tool với up lên acc pre nhé huynh

Đã Ref host Uploadable.ch
Username : adtupload
Up premium giúp mình và cho mình xin key tool auto vào inhox nhé.
Khi nào đủ 5$/day sẽ pm xin list site nha.
Thanks

cấp tool có all sẳn forum ko bác.5$/day đc cấp list dle và forum 10$/day mới đc cấp bộ soul ak.

cấp tool có all sẳn forum ko bác.5$/day đc cấp list dle và forum 10$/day mới đc cấp bộ soul ak.
đọc cho kĩ nhé. 2 ng top mới được cấp bộ soul, và tối thiểu 10$/day mới được. tool ko có sẵn gì cả

Đã ref theo thớt host Uploadable, đang chờ cấp tool, user: Roronoa

Đã có kinh nghiệm PTU, nhưng trước giờ chỉ chơi Rapidgator (không biết host này có xin đổi upline được không?),
Không biết có được xin list forum cho host Uploadable không? mò lại cũng hơi lâu

Hy vọng hợp tác lâu dài!

Mail: [email protected]

Last edited:
Đã ref theo thớt host Uploadable, đang chờ cấp tool, user: Roronoa

Đã có kinh nghiệm PTU, nhưng trước giờ chỉ chơi Rapidgator (không biết host này có xin đổi upline được không?),
Không biết có được xin list forum cho host Uploadable không? mò lại cũng hơi lâu

Hy vọng hợp tác lâu dài!

Vừa mới đọc lại thì thấy 5$/1 ngày mới được list forum :D, thôi tự cày trước vậy, thớt xin hộ mình pre luôn nhé

Cho mình hỏi golemsonbi có xin được up pre cho mình ko ? mình upload nhiều nên rất cần pre trong khi mới bước vào file host này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,834
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week