Introduce Goldsmugglers.com- Chơi game kiếm bitcoin nào anh em

đã ref, để test thư, cơ mà game lên 1GB rồi đấy

cái nay đổi map chỗ nào vậy bạn, mà vào market tăng enegy làm sao bạn ui
Tăng energy bạn xem hướng dẫn phía trên nhé
Còn về chuyện chuyển map thì là cái bục đá lấp lánh ánh sáng 7 màu đấy bạn, chỉ việc đứng lên bục là qua map khác:rolleyes:
Chẳng hạn như hình

hình như bấm làm việc khi chơi game sẽ hiện thế này :confused:
View attachment 86753
Nó thông báo là bạn đang làm việc (chắc là bạn vào mục Work nhận gold rồi):rolleyes:. Mình lưu ý là kiếm gold bằng chơi game nhanh hơn nhiều lần Work nhé:) (game =10 lần work).
Nên nếu đã chơi game thì ko Work, để gold đó để mua item, đừng phung phí cho Work như vậy:D
Mình lưu ý mọi người lần cuối là đã tải game về chơi và máy đủ cấu hình chơi game, thì đừng có vào mục Work làm gì, chỉ phí energy của ae mà thôi. Dùng energy để chơi game thôi nha ae. Với những mem chưa có item thì tầm 6 energy chơi game 1 lần. Còn với những người full 4 item clothes, thì để tầm 12 energy rồi chơi game (hoặc >6 energy nếu ae siêng năng)
cài này dùng vps chơi đc ko thớt ơi?
Ko biết, nhưng chắc là ko đc
tks b nhe.. minh thử r vẫn k đc b
:((( haizzz
Bạn thử ra net đăng ký acc rồi đem về chơi xem sao :D. Ko thì tham khảo theo bạn bên dưới xem sao:D

Last edited:
oánh dấu.... mà tiền rút về đâu vậy thớt ?

Tăng energy bạn xem hướng dẫn phía trên nhé
Còn về chuyện chuyển map thì là cái bục đá lấp lánh ánh sáng 7 màu đấy bạn, chỉ việc đứng lên bục là qua map khác:rolleyes:
Chẳng hạn như hình

Nó thông báo là bạn đang làm việc (chắc là bạn vào mục Work nhận gold rồi):rolleyes:. Mình lưu ý là kiếm gold bằng chơi game nhanh hơn nhiều lần Work nhé:) (game =10 lần work).
Nên nếu đã chơi game thì ko Work, để gold đó để mua item, đừng phung phí cho Work như vậy:D
Mình lưu ý mọi người lần cuối là đã tải game về chơi và máy đủ cấu hình chơi game, thì đừng có vào mục Work làm gì, chỉ phí energy của ae mà thôi. Dùng energy để chơi game thôi nha ae. Với những mem chưa có item thì tầm 6 energy chơi game 1 lần. Còn với những người full 4 item clothes, thì để tầm 12 energy rồi chơi game (hoặc >6 energy nếu ae siêng năng)

Ko biết, nhưng chắc là ko đc

Bạn thử ra net đăng ký acc rồi đem về chơi xem sao :D. Ko thì tham khảo theo bạn bên dưới xem sao:D
Có nên dep vào mua không bác, và bài toán lợi nhuận thế nào, với mình thấy ngoài buy trực tiếp từ cửa hàng thì có thể mua lại của mấy thằng ko dùng nữa ( tất nhiên là sẽ ít ngày hơn và giá cx rẻ hơn :) )

oánh dấu.... mà tiền rút về đâu vậy thớt ?
Tiền rút về ví bitcoin bạn. Khi rút điền ví vào với số tiền trên 10$, mật khẩu là rút đc. Pending khoảng 24h
Có nên dep vào mua không bác, và bài toán lợi nhuận thế nào, với mình thấy ngoài buy trực tiếp từ cửa hàng thì có thể mua lại của mấy thằng ko dùng nữa ( tất nhiên là sẽ ít ngày hơn và giá cx rẻ hơn :) )
Cái đó là thuê mà, mắc hơn là mua, mua dùng 1 tháng thuê tính theo ngày. Tính ra thì mua lợi hơn nhiều (như mình tính thử với Coat thì thuê 1 tháng mất 0,525 gold, còn mua chỉ mất 0,29 gold)
Còn việc dep thì tuỳ bạn thôi, mình cũng ko chắc game sẽ tồn tại bao lâu, vì cái đó phụ thuộc vào admin, nhưng có thể nó sống thêm 1 thời gian nữa. Hên xui thôi, nhưng nếu site sống tầm 1-2 tuần nữa thì bạn có thể lấy lại vốn, và cứ thế ăn lời sau này:rolleyes:. Tính ra thì nó đã sống hơn 1 tháng rồi
Khi mua đủ 4 món thì 1 ngày đc tầm 24 energy gì đó (nhiều hơn nếu bạn chịu khó chơi lắt nhắt). Còn kiếm đc gold nhiều hay ít còn phụ thuộc bạn chơi thông thuộc game ko:rolleyes:. Như mình chơi lâu rồi, nên rành hết map nên kiếm gold nhanh hơn.

Tiền rút về ví bitcoin bạn. Khi rút điền ví vào với số tiền trên 10$, mật khẩu là rút đc. Pending khoảng 24h
tưởng rút tính $ cơ mà nhỉ ?! chứ rút vào ví BTC thì phải tính đơn vị là BTC chứ

tưởng rút tính $ cơ mà nhỉ ?! chứ rút vào ví BTC thì phải tính đơn vị là BTC chứ
Thì bạn bán gold lấy $, nó sẽ gửi bạn btc theo tỷ giá quy đổi btc/usd ngày hôm đó:rolleyes:.
Như ngày 18 mình rút, nó gửi mình 0,013 btc (tương ứng với 10$):oops:
Bạn nhận là nhận đc đơn vị btc chứ ko phải $ btc nhé:oops:

Thớt ơi của em đăng ký xong rồi cơ mà Work thì nó cứ kêu Unexpected error @@ với cả vào game ghi acc với pass đầy đủ rồi thì k vào đc,ấn Login cả chục lần k đc @@

Thớt ơi của em đăng ký xong rồi cơ mà Work thì nó cứ kêu Unexpected error @@ với cả vào game ghi acc với pass đầy đủ rồi thì k vào đc,ấn Login cả chục lần k đc @@
bác đã work rồi thì chơi game ko dc nhé

Chú ý phần khoanh đỏ đi bạn
Cần phải kích hoạt mới Work đc, mà như hình thì phải tiêu thụ 5 item trong 1 ngày, 5 item tiêu thụ sẽ đc tính gồm xì gà, nước uống và thức ăn có trong Market. Bạn ko tiêu thụ những item trên sẽ ko Work đc

ở trên web thì xem energy ở đâu bác ơi
Cái số nhảy liên tục khi vào web là energy đấy bạn, hoặc như trong hình là 12.4445 energy

Cần phải kích hoạt mới Work đc, mà như hình thì phải tiêu thụ 5 item trong 1 ngày, 5 item tiêu thụ sẽ đc tính gồm xì gà, nước uống và thức ăn có trong Market. Bạn ko tiêu thụ những item trên sẽ ko Work đc
View attachment 87033

Cái số nhảy liên tục khi vào web là energy đấy bạn, hoặc như trong hình là 12.4445 energy
thanks bác, đang định cài game mà máy mình cảrd onboard, k biết chạy nổi k, thấy file game giờ 1gb rồi :oops:

thanks bác, đang định cài game mà máy mình cảrd onboard, k biết chạy nổi k, thấy file game giờ 1gb rồi :oops:
Game đầu tiên 500MB có 1 map thôi, game này là game thứ 2 có 4 map lận.
Ngày mai có thể nó dẹp game này, ra game bắn súng cũng là game thứ 3. Có khi là nặng hơn nữa:D. Có game chơi dài dài:D, mà hy vọng game mới kiếm gold dễ hơn:rolleyes:. Bắn súng thì mình ở mức trung bình-khá, nên cũng chơi đc. Game mới sẽ khó hơn với người ko biết bắn súng, nhưng sẽ vui hơn
http://www.goldsmugglers.com/pages/updates/next/main.php

Last edited:

Bác hướng dẫn em tiêu thụ item để Work với,em k rõ lắm @@
View attachment 87033

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,521
170,624
Latest member
dolsikaxpp777
Back
Top Bottom