HYIP goldprime - goldprime.net

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
We have successfully received your deposit $20.00 LibertyReserve to 20% HOURLY FOR 6 HOURS - INSTANT WITHDRAW.
Your Account: U0925632
Batch: 106258633
Compound: 0%.

cứ từ từ thôi bác ơi đừng ham mồi quá.

ttyctuu

Hero
Reactions
189
MR
2.005
thớt dep 20$ rồi, đảm bảo thớt sẽ pending trong khi những người khác dep 1$, 2$ vẫn instant. Mình đã gặp trường hợp này 1 lần, chờ xem site này có vậy không nhé.

proof mới nhận lúc 4h54'

Khuyên mọi người nên dừng lại.

Last edited by a moderator:
vậy hả bạn rồi có được pay không??

được pay chết liền.
Để mình kể chuyện cho nghe.

Lúc đó mình lập 1 nick, được pay instant. Chơi hết Plan 1, làm thêm plan 2 vẫn không có vấn đề gì. Tới Plan thứ 3 là nó pending. Nhưngmình thấy nó vẫn pay cho người khác, mình gửi ticket support thì nó không trả lời. Tức quá mình lập cái nick khác, dep vào 1$ thì withdraw vẫn instant như thường. Đến đây bạn hiểu thế nào rồi chứ. Nó pay Instant nhưng vẫn có chọn lọc đó nhé.
Đối với site này thì không biết thằng admin nó có chơi cái chiêu đó không, đặt cục gạch hóng nhé.

được pay chết liền.
Để mình kể chuyện cho nghe.

Lúc đó mình lập 1 nick, được pay instant. Chơi hết Plan 1, làm thêm plan 2 vẫn không có vấn đề gì. Tới Plan thứ 3 là nó pending. Nhưngmình thấy nó vẫn pay cho người khác, mình gửi ticket support thì nó không trả lời. Tức quá mình lập cái nick khác, dep vào 1$ thì withdraw vẫn instant như thường. Đến đây bạn hiểu thế nào rồi chứ. Nó pay Instant nhưng vẫn có chọn lọc đó nhé.
Đối với site này thì không biết thằng admin nó có chơi cái chiêu đó không, đặt cục gạch hóng nhé.

Nếu thật vậy là tiêu rồi

ối trời ơi trưa bao giờ thấy thằng nào bựa như thằng này, vừa hôm qua gửi ticket cho nó xong sáng nay éo đăng nhập đc lun =))=))=))=))=))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week