Matrix Goldenchase.com - Đầu tư $ mua chú lùn,sinh lãi gold và $ point mỗi giờ

Status
Not open for further replies.
Bạn ơi cho mình hỏi.Point có đổi ra thành $ hay gold được không vậy
Khong duoc ban ah. Point chi la diem $ point, neu ban tang point ,co point cao thi co the rut duoc tien nhanh,ma khong can thue ref de lay point, con neu sau khi rut thi no se tru giam point cua ban xuong.
Cac chu lun thi san xuat gold va point. Gold thanh toan co the doi ra gold mua hang 120%.

Site này hoạt động hơn năm rồi ko biết có còn sống lâu ko ?Định mai nạp $10 chơi thử con này :) Hồi chiều ngồi tính thử thấy lãi kinh khủng lắm.Ước gì nó tồn tại mãi ~~

Site này hoạt động hơn năm rồi ko biết có còn sống lâu ko ?Định mai nạp $10 chơi thử con này :) Hồi chiều ngồi tính thử thấy lãi kinh khủng lắm.Ước gì nó tồn tại mãi ~~
Lifetime cua site nay , no de la 425 days.

Up len Goldenchase, cac ban neu co thac mac hoac dang ky thi up len giup minh nha.

site này còn ăn dc ko thớt

site hoạt động đc bao lâu rồi? Nạp 10$ là mua đc bạch tuyết đúng ko?

site hoạt động đc bao lâu rồi? Nạp 10$ là mua đc bạch tuyết đúng ko?
Site nay hdong dc 453 ngay roi, nhung hien gio web dang bao tri,nen chua rut tien duoc.Ban doi no bao tri xong thi hay nap $ nha. Nap 100$=350000gold moi mua dc Bach Tuyet, neu nap 10$ thi ban phai cho thu du 350000gold trong nhieu thang thi moi du mua Bach Tuyet.

thế rồi gần 100 ngày mới thu lại vốn à b
Dau tu thi phai cho 1 thoi gian moi thu lai von va lai $.Thu lai nhanh hay cham thi con tuy cach choi cua ban, ban co the mua them chu lun bang gold sx dc hoac moi them ref dau tu,...

Dau tu thi phai cho 1 thoi gian moi thu lai von va lai $.Thu lai nhanh hay cham thi con tuy cach choi cua ban, ban co the mua them chu lun bang gold sx dc hoac moi them ref dau tu,...
Có proof nào chưa cậu, úp lên cho anh em tham gia khí thế nào :)

Site đã trả tiền chưa vậy chủ thớt ? Và chủ thớt biết ai bán payeer không giới thiệu em. Em có tiền $ paypal thôi.

site này còn ai chiến ko lâu ko vào thấy tiền về 0 hết liệu h chiến tiếp acc cũ được không nhỉ

site này còn ai chiến ko lâu ko vào thấy tiền về 0 hết liệu h chiến tiếp acc cũ được không nhỉ
Hien tai goldenchase chua mo thanh toan,nen chua thay ai rut tien duoc het. Minh cung dang cho mo thanh toan de rut tien. Con acc cua ban , thi goldenchase co quy dinh neu tai khoan khong dang nhap trong 60 ngay thi se khoa tai khoan.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week