SCAM Golden Trades - golden-trades.com

Status
Not open for further replies.

perfwill

Senior
Reactions
86
MR
0.001
site này về mức info xác minh thì bằng liberty-loan.com , nhưng chính sách lãi của nó cao quá, thấy nghi nghi.
4%/ngày theo mình thì tính ra cũng là dạng bình thường. Tất nhiên nó sẽ ko thể sống lâu và uy tín như mấy site kiểu như liberty-loan được, nhưng chiến trong vài ngày, hay một tuần là hoàn toàn ok, và có thể nói là ko hề mạo hiểm (trên lý thuyết). HYIP bản chất là scam, chả có mấy site là thật, vấn đề là scam nhanh hay chậm thôi :D, kẻ đầu tư khôn ngoan sẽ ăn lời nhiều, và người chần chừ, đầu tư ko đúng lúc, đúng chỗ sẽ thua lỗ ko ngừng. Đơn giản là thế :D
p.s: mình chém gió hơi quá nhể ;)

boy9x_mmo

Newbie
Reactions
213
MR
0.000
4%/ngày theo mình thì tính ra cũng là dạng bình thường. Tất nhiên nó sẽ ko thể sống lâu và uy tín như mấy site kiểu như liberty-loan được, nhưng chiến trong vài ngày, hay một tuần là hoàn toàn ok, và có thể nói là ko hề mạo hiểm (trên lý thuyết). HYIP bản chất là scam, chả có mấy site là thật, vấn đề là scam nhanh hay chậm thôi :D, kẻ đầu tư khôn ngoan sẽ ăn lời nhiều, và người chần chừ, đầu tư ko đúng lúc, đúng chỗ sẽ thua lỗ ko ngừng. Đơn giản là thế :D
p.s: mình chém gió hơi quá nhể ;)

ngoại trừ giao diện và cách làm ăn thì mọi thức khác đều như nhau :))
dep tạm 10$ thử coi sao.

golden-TRADES à, hông nhìn kỹ. golden-TRADES thì :)) đang scam ai dep trên 10$
ai bảm scam, vừa ra tối hôm qua thui, gặp chút trục trặc hy vọng ko phải scam.
chưa thể biết được có scam hay ko, chờ tình hình xem thế nào rồi mới phán được :D

ai bảm scam, vừa ra tối hôm qua thui, gặp chút trục trặc hy vọng ko phải scam.
chưa thể biết được có scam hay ko, chờ tình hình xem thế nào rồi mới phán được :D
cầu mong là thế cho anh em được nhờ.
thấy cái code site là hết muốn đầu tư, HYIP gì mà code xấu thấy ớn.
ngoài ra thì chả có cái gì khác đảm bảo hết. :((

cầu mong là thế cho anh em được nhờ.
thấy cái code site là hết muốn đầu tư, HYIP gì mà code xấu thấy ớn.
ngoài ra thì chả có cái gì khác đảm bảo hết. :((
code của goldcoders mà bạn ko bik à? hiện nay nếu tính ra thì chắc cũng trên 80% site hyip hiện nay là dùng code của goldcoders đấy :D.
Chắc bạn toàn đầu tư mấy site hyip khủng nhể ^^, mình chỉ chuyên cập nhật site cực mới, cực ngắn hạn và sẽ ko scam quá nhanh thui :D (dựa vào những dấu hiệu như license, server, giao diện hay admin) . Ngày trước (khoảng 2 năm trước) mình cũng có chơi hyip và đem hết tiền đầu tư vào site stable-interest, một site cực khủng và cực kì uy tín, kết quả vài ngày sau nó ra đi ko lời từ biệt :-s và ức quá mình cũng nghỉ hyip lun. Nên bây h mình ko tin tưởng lắm vào mấy site khủng, rồi cũng có lúc sẽ ra đi mà thôi, tuy nhiên ko có nghĩa là mình tránh hoàn toàn, mà là đợi lúc có nhiều vốn thì mới đầu tư site ngon, khủng hoặc tốt nhất là triển vọng ^^. Còn bây h cố gắng kiếm $ từ những vườn cam quýt và tăng vốn lên ;)

p.s: có ai đầu tư vào powerful-strategy (1 site siêu khủng) mà luôn nơm nớp lo sợ nó sẽ scam như mình ko? :))

Last edited by a moderator:
này thì cam ^^
10/04/2011 12:26 72448760 U8131741 (Golden Trades) + $0.09

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

p.s: thằng LR bữa nay bị sao zị nhể, ko thấy gửi mail miếc gì hết :|

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
nằm tí xíu lát 9h30 2 đứa mình vào pay tiền nào :binhsua95::binhsua41:

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

Dep mấy cái này . lúc về ít tiền còn chịu phí nữa =.=
sao bác k post mấy site dep cho ông uHIYPS ấy .. lên RCB . tui dep 5$ RCB = 0.75$ luon này .. mới dep thằng realmoneypool

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

Pay instant :
Dear trang,

You have received a payment to your account U2120792:

Date: 2011-05-10 02:37:49
Batch: 72518164
From Account: U8131741
Amount: $2.08
Memo: Withdraw to nhoxngoc262 from golden-trades.com

Thank you.

theo mình sau này đừng chơi mấy site này chờ 1 ngày thà chơi mấy site có RCB mình lời hơn ..
Chứ chả thấy lời bao nhiu hết chủ thớt à ..

nằm tí xíu lát 9h30 2 đứa mình vào pay tiền nào :binhsua95::binhsua41:

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

Dep mấy cái này . lúc về ít tiền còn chịu phí nữa =.=
sao bác k post mấy site dep cho ông uHIYPS ấy .. lên RCB . tui dep 5$ RCB = 0.75$ luon này .. mới dep thằng realmoneypool

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

Pay instant :

theo mình sau này đừng chơi mấy site này chờ 1 ngày thà chơi mấy site có RCB mình lời hơn ..
Chứ chả thấy lời bao nhiu hết chủ thớt à ..
tùy bạn thôi, chơi RCB lời hơn nhưng nguy hiểm hơn ^^, vì thông thường site RCB lớn thường cũ quắt à, nó scam lúc nào ko ai bik đc :D

binh78

Junior
Reactions
42
MR
0.012
Hôm qua mmo4vn die nên ko vào đc hôm nay mới reply đc bác thông cảm
trang này hôm qua rút cái đc luôn nhưng e ko chơi nữa đau tim lắm. Nhưng đang theo bác 2 trang khác cung id binh78 luôn.
Hôm nào bác ktra nếu dư rả rb em ít nhé hehe:binhsua74::binhsua74::binhsua74:

Hôm qua mmo4vn die nên ko vào đc hôm nay mới reply đc bác thông cảm
trang này hôm qua rút cái đc luôn nhưng e ko chơi nữa đau tim lắm. Nhưng đang theo bác 2 trang khác cung id binh78 luôn.
Hôm nào bác ktra nếu dư rả rb em ít nhé hehe:binhsua74::binhsua74::binhsua74:
hì, quan trọng là site này hok hề scam, chỉ là sự cố nhỏ thui :)

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

dep lần nữa xem sao ;)
0/06/2011 06:23 72651685 U8131741 (Golden Trades) - $2.00

mình ref dưới link bạn mà sao bạn hok bn hay rcb gì zậy :binhsua74: buồn

mình đã dep dc 2 lần và rút cả 2 rồi

Last edited by a moderator:
mình ref dưới link bạn mà sao bạn hok bn hay rcb gì zậy :binhsua74: buồn

mình đã dep dc 2 lần và rút cả 2 rồi
bạn cứ bình tĩnh nào, mình ko có chế độ rcb & bn chính thức nên chỉ làm theo cảm tính cho vui thôi :D, bạn nhiệt tình nhất định mình sẽ bn, lo gì. Coi như là dồn lại để hôm sau bn lớn hơn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,242
176,741
Latest member
conthoiksnb35

Most viewed of week

Most discussed of week