Tutorial Golden-cows - Nuôi bò nhận BTC

vào btc-e.com, hoặc coinbase.com để đăng ký ví sẽ có dạng rất nhiều chữ cái bạn đem copy và dán khi cần dùng

cho em hoi cach bo tien vao de dau tu ? co hinh anh cang tot :))
sao em click thi no bao : Access denied. Your IP address [213.251.182.112] is blacklisted. If you feel this is in error please contact your hosting providers abuse department.

vào btc-e.com, hoặc coinbase.com để đăng ký ví sẽ có dạng rất nhiều chữ cái bạn đem copy và dán khi cần dùng
cái này là đầu tư nhé, ko hack 1 gold gì đó đâu, vẫn pay bt

Attachments

25.7 KB · Views: 42
cho em hoi cach bo tien vao de dau tu ? co hinh anh cang tot :))
sao em click thi no bao : Access denied. Your IP address [213.251.182.112] is blacklisted. If you feel this is in error please contact your hosting providers abuse department.
site đang bị lỗi chắc do các cụ việt nam đây mà, chán các cụ thật share ra cái gì là nát cái đó

site đang bị lỗi chắc do các cụ việt nam đây mà, chán các cụ thật share ra cái gì là nát cái đó
site nay lam an ngon ma nat sao,chac update thoi

Hôm qua mình vào bình thường, cái này chắc nó sửa lỗi thôi. Có thể nó dẹp luôn trò oẳn tù xì luôn ấy, còn nát site là lỗi thằng hacker mới đúng. Lỗi 1 phần bảo mật site ko tốt. Chứ ko riêng gì bên mình mới mua bò 1 gold, mà còn nhiều nước khác nữa:D. Mà cũng có thể sau đợt này có khi nó dẹp hết bò loại này luôn ấy:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week