New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

cho mình hỏi lúc điền địa chỉ thì có ghi có dấu hay không dấu nhỉ?
Lỡ mà ghi có dấu nó lại lỗi thì die

Chưa ai được nhìn mặt mũi chỗ điền mk đâu :)), c cứ viết trước ra giấy rồi paste vào thôi ! order xong nhớ lên báo cho ae nhé
Nếu thần may mắn mỉm cười thì chắc mình điền không dấu thôi :D. Chứ mất công nó không có Font chữ tiếng Việt là lỗi.
Mà thôi, cứ mong là hiện lên để điền là vui rồi

Chưa ai được nhìn mặt mũi chỗ điền mk đâu :)), c cứ viết trước ra giấy rồi paste vào thôi ! order xong nhớ lên báo cho ae nhé

Em ăn được phát tháng 9 rồi nhé :)). Bác cứ quay lại page 18 sẽ thấy post của em :)).
Theo trên fb thì tuần sau mới send hàng tháng 9. :D. Chắc giữa tháng 11 nhận được.

Nếu thần may mắn mỉm cười thì chắc mình điền không dấu thôi :D. Chứ mất công nó không có Font chữ tiếng Việt là lỗi.
Mà thôi, cứ mong là hiện lên để điền là vui rồi

Điền không dấu thôi. Điền có dấu nó lại ko biết ghi kiểu gì mà ghi sai thì lại không nhận được hàng. Cứ điền tiếng Anh, không dấu là đảm bảo hàng sẽ về.

Em ăn được phát tháng 9 rồi nhé :)). Bác cứ quay lại page 18 sẽ thấy post của em :)).
Theo trên fb thì tuần sau mới send hàng tháng 9. :D. Chắc giữa tháng 11 nhận được.

Điền không dấu thôi. Điền có dấu nó lại ko biết ghi kiểu gì mà ghi sai thì lại không nhận được hàng. Cứ điền tiếng Anh, không dấu là đảm bảo hàng sẽ về.
Bác canh hộ em với :'( buồn ngủ vl bên nó mới 4h30 chiều
Mà nó ship về chưa bác

Bác canh hộ em với :'( buồn ngủ vl bên nó mới 4h30 chiều
Mà nó ship về chưa bác

Không canh hộ được đâu bác ạ. Mỗi lần thế này mở restock 1 cái 30s sau là hết sạch. Khả năng em canh cho em còn chưa chắc ăn được nữa là canh thêm người khác.

Hàng tháng 9 nó bảo tuần sau ship dự sẽ về VN vào tầm giữa hoặc cuối tháng 11

Có ai ở Việt Nam nhận được đồ chưa nhỉ :D

Khi nào em nhận được đồ sẽ post lên làm proof VN cho. Các bác cứ yên tâm mà canh giờ mỗi tháng.

Hàng tháng 9 đến tuần sau nó mới send nên chắc phải giữa đến cuối tháng 11 mới có mặt ở VN :D

Có ai nhận đc chưa, em hoàn thành rồi nhưng không biết khi nào nó gửi tới.

restock 5h đêm thì chịu rồi. Em còn phải ngủ. đợi tháng sau vậy.:D

Bác trên lấy cái áo làm gì, Phí điểm ra. không được lần này thì tích lần sau cho nhiều điêm đổi cái khác

Cái áo chẳng có giá trị gì ngoài quảng cáo cho nó. Bác còn lấy cỡ XXL thì mặc bằng niềm tin với thể trạng người VN. Cái đấy có mấy bác Tây mặc được

restock 5h đêm thì chịu rồi. Em còn phải ngủ. đợi tháng sau vậy.:D

Bác trên lấy cái áo làm gì, Phí điểm ra. không được lần này thì tích lần sau cho nhiều điêm đổi cái khác

Cái áo chẳng có giá trị gì ngoài quảng cáo cho nó. Bác còn lấy cỡ XXL thì mặc bằng niềm tin với thể trạng người VN. Cái đấy có mấy bác Tây mặc được
Tôi thì lại nghĩ khác . Cái áo bạn có thể sử dụng lâu và bền hơn những cái khác. Em thì thuộc dạng to con nên đặt size xxl. Còn 1 cái nữa là nếu ko có đợt này. Chắc gì đợt sau lại được. Và cái quang trọng là lấy proof xem có thật ko.

Có ai nhận đc chưa, em hoàn thành rồi nhưng không biết khi nào nó gửi tới. View attachment 63912
bác cho hỏi mục state ghi gì.em không điền gì nó báo lỗi.cay vãi.ghi lại thì out of stock
tiện bác cho hỏi muc địa chỉ thì ghi những gì zip code của hà nội là 100000 đúng không. thấy bác chủ top lại ghi 10000

Tôi thì lại nghĩ khác . Cái áo bạn có thể sử dụng lâu và bền hơn những cái khác. Em thì thuộc dạng to con nên đặt size xxl. Còn 1 cái nữa là nếu ko có đợt này. Chắc gì đợt sau lại được. Và cái quang trọng là lấy proof xem có thật ko.

Lâu bền hay ko thì em ko ý kiến.

Nhưng bác biết các chỉ số của cỡ XL không. Bác có thể search google về các vòng ngực vòng mông của cỡ XL
Sau đó cộng các chì số đó thêm 10 bác sẽ hiểu tại sao nó không dành cho người VN.
Em đã tận tay cầm đến cỡ XXXL em biết chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week