New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
đã nghỉ chơi site này tuần trước, nghe đâu tháng trước cho đổi quà mà chưa đầy 10p đã hết sạch tất cả, giờ thì ko xác định, ngồi canh cái này chỉ thêm mệt, coi chừng làm mấy tháng ko công chứ mà việc lương cao, đọc tiêu đề topic mà hài :D

EzioXIII

Verified
Reactions
309
MR
0.043
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Up cho nhiệm vụ hôm nay :D

đã nghỉ chơi site này tuần trước, nghe đâu tháng trước cho đổi quà mà chưa đầy 10p đã hết sạch tất cả, giờ thì ko xác định, ngồi canh cái này chỉ thêm mệt, coi chừng làm mấy tháng ko công chứ mà việc lương cao, đọc tiêu đề topic mà hài :D
Bác thấy việc có gì khó k :rolleyes: Login phát xong bấm 2 phát -> chưa tới 1p nha :p còn bác k canh đc thì e chịu :D chả có cái gì k bỏ công sức ra mà đc cả :) trang chỉ lấy về 1 nguồn tiền xem ad nhỏ thôi ;) đủ để có quà cho những thành viên :confused: chứ tiền nó thu vào 1 mà nó mua quà 2 thì làm sao duy trì site đc?

Bác thấy việc có gì khó k :rolleyes: Login phát xong bấm 2 phát -> chưa tới 1p nha :p còn bác k canh đc thì e chịu :D chả có cái gì k bỏ công sức ra mà đc cả :) trang chỉ lấy về 1 nguồn tiền xem ad nhỏ thôi ;) đủ để có quà cho những thành viên :confused: chứ tiền nó thu vào 1 mà nó mua quà 2 thì làm sao duy trì site đc?
vấn đề khó là canh giờ đổi quà, nó ko cho giờ chính xác, bác online 24/24 ngày đó thì mình ko nói.

vấn đề khó là canh giờ đổi quà, nó ko cho giờ chính xác, bác online 24/24 ngày đó thì mình ko nói.
Chứ nó cho giờ sẵn :D tới giờ đó quá tải xong sập luôn site thì sao ^^! xong lại mang tiếng scam :D thôi thì cũng chả có gì khó :p + may mắn chút thì đc :oops:
Sao nó không có mấy cái Amazon, Paypal gift card nhỉ :rolleyes::rolleyes:
Mấy cái đồ này sợ nó tính phí ship quá :(
Nó k tính phí nha bác :D tụi thebot.net ship từ Poland sang US không mất 1 đồng nha ^^
P/s: e cũng muốn nó thêm gift card :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,810
176,249
Latest member
quocsutu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back