• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Gợi ý bài hát ý nghĩa - nhận phần quà ý nghĩa :)

Status
Not open for further replies.
Cực hay,mới,và ý nghĩa
Nhất quỹ nhì ma
Đang trường
Rất dễ hát
Vô yeucahat.com để lấy beat nhé

Sr mọi người, hôm nay việc nhiều quá chưa tổng kết kịp. Event kết thúc tại đây. Hiện tại 3G bị hư ko làm ăn gì đc, mình sẽ tổng hợp trong thời gian sớm nhất có thể. Cảm ơn đã quan tâm :)

Last edited by a moderator:
Chủ topic ko scam đâu :D yên tâm :D .. Vào tổng kết lẹ nhé bạn trai :X

Mod dễ xương lên tiếng thì chắc chủ thớt không bán trái cây đâu :binhsua03:

Sự kiện này sao ko thấy trao giải nhỉ??? chủ topic đâu rồi???

Thế này có được xem là scam chưa nhỉ? hic hic

Mod dễ xương lên tiếng thì chắc chủ thớt không bán trái cây đâu :binhsua03:

Lại 1 ngày trôi qua, chưa thấy tin tức gì hết.....

up cho bác thieucuong vào nè:)

Up lên cho chủ Thread vào nhân gạch.

Bác ThieuCuong định hát xong rồi chạy hả????^^

Khiếp, có 0.5$ mà làm thấy ghê quá :-s .. mấy hôm nay 3G trục trặc, công việc cuối tháng cũng nhiều quá nên chưa có time tổng kết. A e chờ tối nay về tổng kết nhé :)

Những nụ cười trở lại

To U2884022 (zorro19)
Amount $1.00
Memo Bai hat : Nhung nu cuoi tro lai
Payment Purpose Other

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wOS8yMi9mL2EvInagaMEZmE2YWY3ZjRkMTkzMWU2M2E0N2VjYzI1OWQzZWZjZjgdUngWeBXAzfE5o4WeBdUngvInagaMEWeBmmUsICgTdUngG7pSBDxrDhdUng51pIFRy4WeBdUngfIEzhdUngqFpfFF14WeBdUngRYyBUaGnDqm4gZnQdUngIFBoxrDGoW5nIFZ5fHwy[/FLASH]​

Những bài hát còn lại mình đều đã nghe qua. Hoặc là không phù hợp hoặc là nội dung chưa hay lắm :). Kết thúc tại đây. Hẹn gặp lại event sau :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back