• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

Gì có vụ bị banned nữa hả, kinh thế.
Các bác này ham hố gõ theo cách mới :D nào là recaptcha nào ko phân biệt hoa thường gì đấy :D
mình là mình cứ bem theo cách cũ, chả bị tụt level bao giờ trừ vụ ruby đêm qua :mad:

Bị thằng cờ hó nào gửi Ticket cho admin bảo acc nó bị band, kêu admin đổi thành mail của nó, giờ phải làm sao đây các bác :/

cuối cùng cũng lết lên được Ruby :p

Last edited:

cuối cùng cũng lết lên được Ruby :p
chúc mừng :D

lên ruby rồi mà còn bị đá ra nữa chứ :(

code chữ nhìu màu này gõ sao vậy mn

Attachments

797.4 KB · Views: 75
Code dài quá gõ đuối cả người. Càng ngày nó càng gần bằng captchatypers rồi.....

Sao cả ngày hôm nay vào ggs khó thế nhỉ :(
Có bác nào cảm thấy đường truyền internet của mình vào ggs hơi chậm ko :(

Sau một ngày ko làm và cũng sau 3 thanh gold, em đã trở lại ruby :p
Đêm đang khó ngủ, vào quẩy thì gặp ngay tin mừng này, Ko biết giữ đc em nó bao lâu đây :D

Lần đầu tiên gõ đêm ggs :) Phê thật :D Code dễ, bonus cao. Bác nào mà gõ ko lên đc level cứ gõ đêm nhé. Nhanh lên level lắm :p

4h sáng mà overload nãy giờ :eek:
chúc mừng thím nhá @huakiennb
Cảm ơn thím. Có vẻ lần ruby này lâu hơn, có triển vọng hơn :D Gõ 5,6 thanh rồi mà ko có vấn đề gì cả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,045
Latest member
duytanisme02
Back
Top Bottom