[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
nói thậ newbie gõ dự án này tốt em có acc này để ko ko gõ , bác nào mua em bán cho với giá 5$ bonus cái tools gss ,ok thì pm yahoo : [email protected]

Last edited by a moderator:
oke bạn mình add yahoo rồi, đợi nguyenduong90 pay xog thì mình pm cậu rùi mua cậu, để dành cho mình 1 acc nha

xác nhận bác có nick 4rum là uame mua với giá 6 $ đã hoàn thành xong giao dich ,mình sẽ pm admin tháng tới nếu cấp acc sẽ để lại acc cho cậu .sorry !

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Thế thì chẳng khác nào bán acc ref hoặc acc con của group,nếu thế thì mình có 1 đống nè,bán xong khi nào thah toán cũng về ví mình :binhsua06:
bạn bị nhầm à,đây là id riêng lẻ nhé,không thuộc bất kỳ group nào,có cần gọi thằng alias91192 vào đây xác thực không? :binhsua79:

VPS123

Banned
Reactions
82
MR
0.000
5.5$ bạn ^^ pm inbox trao đổi thêm nhé........
Nếu chưa bán thì pm mình nha! Đang làm cho group nhưng muốn tách riêng để khỏi bị ràng buộc( do công việc). Vì vậy bạn nào có acc không dùng pm YH mình nha.

Reactions
1,761
MR
0.002
bạn bị nhầm à,đây là id riêng lẻ nhé,không thuộc bất kỳ group nào,có cần gọi thằng alias91192 vào đây xác thực không? :binhsua79:

Vẫn biết đó là acc solo nhưng ko có mail,mỗi lần thanh toán phải nhờ allias confirm mail như vậy thì chẳng khác nào acc con,mà lại ko được bonus mặc định nữa. Bạn hiểu ý mình chứ?

Vẫn biết đó là acc solo nhưng ko có mail,mỗi lần thanh toán phải nhờ allias confirm mail như vậy thì chẳng khác nào acc con,mà lại ko được bonus mặc định nữa. Bạn hiểu ý mình chứ?

adlias tao panle cho cả bác codai nữa thì pải cũng thanh toán qua alias

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week