[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Mình mới được cấp 1 acc silver mà gõ tới 100k code rùi. Gõ được 2,5$ phân biệt hoa thường đủ dấu... mà mãi nó chả lên gold. Có ai biết làm thế nào để lên k nhỉ hay acc gõ nhiều rùi nó k lên được nữa :oops:

Mình mới được cấp 1 acc silver mà gõ tới 100k code rùi. Gõ được 2,5$ phân biệt hoa thường đủ dấu... mà mãi nó chả lên gold. Có ai biết làm thế nào để lên k nhỉ hay acc gõ nhiều rùi nó k lên được nữa :oops:
Bác gõ dc 100k hay acc đã gõ dc 100k, bác cứ gõ đi tự nó lên lại thôi

GGS load cũng tạm. kẹp 2 acc sp cả ngày không dưới 3x
Bác chỉ cho em bí kíp gõ sp 3x với. Em chạy 2 acc toàn sp 2x thôi. hix.

Tớ cũng dc speed 3x, cơ mà phải load nhanh và code ngắn. Còn bây giờ cả 2 acc ruby hết nên éo dám ham speed nữa :oops:

Mình gõ đầy đủ hoa thường cả dấu đặc biệt... lên 3k code được vàng mà gõ đén 15k code thì bị xuống bạc là sao nhỉ :oops:

Sáng nay load kinh khủng quá, chậm như sên :D

Gõ mỗi ngày khoảng bnhieu code mới lên đc ruby ạ :D
Gõ 3-5 tiếng bác à

có ai bán account GGS day ko inbox e cái :) e mới quay lại captcha ạ. Tốc độ của em khoản 3x thì gõ khoản mấy acc vừa vậy m.n :)

cho mình hỏi nhỏ cái. Mấy bạn làm ggs này trung bình 1 ngày các bạn kiếm được nhiêu $ vậy ? và làm mấy giờ ?

ai có cái sót chuyển tab khi nhấn enter cho xin với, TOOL có hình thằng nhỏ ngồi trước cái máy tính ấy ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back
Top Bottom