[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Lai bi out ra out zo vi bonus cao va the la ta tu Emeral:binhsua129: phi thang xuog Gold:binhsua156:

- - - Updated - - -

ai có acc không gõ không nhờ !! cho mình gõ với
Minh con acc night ne,go chuan len lv dung moc, ban go thi pm yahoo: traidaohoa1234 nhe.Pm lien thi dc chu minh bt minh Onl luc 7h sag nha.

chờ xử lí hoài hem thấy tiền về ,:binhsua155:
có ai gặp lỗi này hem :-ss:((

Lâu quá ko đánh, đánh mới 30k lên cục xanh, 35k lên Ruby :binhsua162:

rtxrxa

Kinh nghiệm của mình thì đánh đúng, đánh nhanh ở những điểm gần cuối khi sắp xong 500 code, với khi nào bạn đánh mà thấy nó nhân 2 với bonus nhiều bạn đánh trong thời gian đó, nó mau lên lv lắm :)

Kinh nghiệm của mình thì đánh đúng, đánh nhanh ở những điểm gần cuối khi sắp xong 500 code, với khi nào bạn đánh mà thấy nó nhân 2 với bonus nhiều bạn đánh trong thời gian đó, nó mau lên lv lắm :)

Kinh nghiệm này của bạn mình thấy chưa hẳn chính xác. Để lên đc lv nó dựa vào 2 tiêu chí: chất lượng captcha và số lượng captcha bạn giải quyết, và tất nhiên chất lượng là quan trọng hơn cả ( độ chính xác của bạn khi nhập).
-Nếu bạn từ lv Emerald trở lên mà bị rớt lv thì có 2 nguyên nhân: chủ quan và khách quan
+ Chủ quan: do 1 số lỗi thuộc về bạn ( gõ sai hay ko phân biệt hoa thường .... còn 1 số lỗi nữa)
+ Khách quan: do có người cũng đủ điều kiện để lên lv và bạn bị đẩy lv xuống, do bất chợt bị bạn kick out, hay do đang làm bị mất điện( lỗi này dẫn đến time out và mình khẳng định rằng lỗi time out là 1 trong những lỗi nặng nhất)
-Nếu bạn ở lv gold chưa lên đc lv cao hơn thì mình khuyên rằng gõ chính xác, phân biệt hoa thường, gõ cả ký tự đặc biệt và dĩ nhiên 1 ngày bạn giải quyết đc càng nhiều captcha càng tốt.
-Có rất nhiều lỗi:
+ Gõ bừa ( mình khẳng định đây là lỗi nặng nhất, nó trên cả lỗi time-out)
+ time-out ( hết giờ nhưng ko xử lý đc captcha)
+ Và nhiều lỗi nữa.

Acc diamond chắc cũng đã tới hàng trăm ngàn code rồi, theo mình thì đánh đúng theo tỉ lệ sai nhỏ hơn 5% là nó cho lên thôi, còn acc diamond đó chắc ko phải acc riêng phải ko bạn cái này chắc là acc group roài. với mình thấy đánh trong khoảng thời gian nó + % và thấy nó xuất hiện X2 thì mau lên lv hơn, có nhiều bạn mình nghĩ đánh cũng chính xác lắm có khi đã 80k code còn chưa dc Ruby nữa :)

HotGetsome: Có cái mình hơi thắc mắc là tại sao balance bạn 16$, acc diamond roài thì chí ít chỗ paid cũng phải là 50$ trở lên mà chỗ paid của bạn 0.00$ vậy, với nếu bạn ko rút thì balance bạn chí ít cũng 50$ trở lên mà sao chỉ có 16$, ko lẽ bạn đánh 30k code đã lên diamond. Có PTS lại hình ko nhỉ?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week