[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
start toàn overload ko nhỉ , làm khung giờ nào an toàn thế
bắt đầu từ 3h chiều đến 9h sáng hôm sau,, lâu lâu nó lại bị vậy đó,,,, đó là khung giờ ggs có thể làm được với 2cc cho nó nhanh ra code, nhưng khung giờ đó mình nói thì nó có >700cod/1cc/1h,,

Em cũng giống bác, cũng ruby dc 500-1000 code lại rớt, rồi đánh hộc bơ lại lên... ko giữ dc lâu như hồi trước nữa :confused:
******ruby là chế độ cạnh tranh, chất lượng+số lượng, ai gõ được nhiều và chất lượng thì người đó lên lv ruby(ruby chỉ dành cho top 100 gõ tốt nhất thôi nhé,),,,
=ai giỏi tiếng anh là thế mạnh ví dụ thấy đôi giày thì viết là shoe, con khi viết monkey,...bỏ qua thì ko dễ lên lv bằng người biết gõ tiếng anh,,
=sự tư duy + sự hiểu biết, ví dụ: hình sau làm sau gõ cho đúng,??? nếu đủ khả năng sẽ gõ được,,
2015-03-13 07-48-02 (2).png

--------------------------------- không đễ gì ăn củ tụi nó đâu,,,

Last edited:
Ảnh chụp màn hình (139).png
2acc mà tốc độ cứ như 1 acc ấy các bác,,,

sao không làm bên kia cho khỏe, bên này login cực lắm,,
mua acc cho đứa em ms vào nghề nó làm. khổ vãi. mà login lâu bỏ mẹ. nên không mua nữa rồi

******ruby là chế độ cạnh tranh, chất lượng+số lượng, ai gõ được nhiều và chất lượng thì người đó lên lv ruby(ruby chỉ dành cho top 100 gõ tốt nhất thôi nhé,),,,
=ai giỏi tiếng anh là thế mạnh ví dụ thấy đôi giày thì viết là shoe, con khi viết monkey,...bỏ qua thì ko dễ lên lv bằng người biết gõ tiếng anh,,
=sự tư duy + sự hiểu biết, ví dụ: hình sau làm sau gõ cho đúng,??? nếu đủ khả năng sẽ gõ được,,
View attachment 49738
--------------------------------- không đễ gì ăn củ tụi nó đâu,,,

Có lý nhưng cũng chỉ là suy đoán, theo mình thì thằng này đang ra sức bóc lột thì đúng hơn. Lượng người làm việc sau đợt mở reg tăng số lượng ko nhỏ thì đúng ra phải nới rộng phạm vi Ruby ra chứ ko phải như giờ, chưa kể Gold bây giờ cực khó vào, nếu server chỉ có cho bao nhiêu đó số lượng cùng làm thì mở reg chi cho mất công. Nói chung ggs giờ vẫn làm dc, nhưng tệ hơn trước nhiều

Có lý nhưng cũng chỉ là suy đoán, theo mình thì thằng này đang ra sức bóc lột thì đúng hơn. Lượng người làm việc sau đợt mở reg tăng số lượng ko nhỏ thì đúng ra phải nới rộng phạm vi Ruby ra chứ ko phải như giờ, chưa kể Gold bây giờ cực khó vào, nếu server chỉ có cho bao nhiêu đó số lượng cùng làm thì mở reg chi cho mất công. Nói chung ggs giờ vẫn làm dc, nhưng tệ hơn trước nhiều
-uh,, đúng,,, cái gì mới ra cũng tốt,,, lâu ngày nó tệ lần,,

iMacro

VERSION BUILD=8881205 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO = http://gogetsome.net/settings.php?
URL GOTO = http://gogetsome.net/work.php#startwork
ONDIALOG POS = 1 BUTTON = "OK"
WAIT SECONDS = 6
Dùng auto click 2.2 trên firefox hoặc chrome mình thấy tốt hơn là dùng iMacro hoặc dùng auto click không chiếm chuột cũng hay hơn. Dùng iMacro mà không trông là nó reload lại web khi đã vào được thì mệt, lại mất công đợi chở onverload. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week