• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Ý của bạn là 70 ký tự hay 70 chữ ( 70 code) 1 phút vậy? :eek:
Nếu là 70 code thì mình chưa từng gặp sp của ai kinh hoàng tới vậy bao giờ
trong giấc mơ sẽ gặp sp vậy=]]

MỚi mua acc ggs night, định thức đêm để gõ, nào ngờ bi giờ toàn overload, bác nào có bị như vậy giống em không? hix hix :(

MỚi mua acc ggs night, định thức đêm để gõ, nào ngờ bi giờ toàn overload, bác nào có bị như vậy giống em không? hix hix :(
Yes, I have the same problem. But it is only on GOLD level. I clicked 500 times and it help me, I'm started work) captchas very much..one by one
TRY start work, Do not give up. I clicked for 10 minutes. :)

Newbie có ai hướng dẫn không :( Dạo này chán với rảnh đang muốn kiếm gì làm. Mình gõ được cỡ 70 chữ trong 1 phút.
Speed này thì đi hướng dẫn người khác chứ, hay ý của bạn là 70 kí tự/ phút khi check trên web?

Hôm qua pay rồi, bữa nay lại pay nữa

Ý của bạn là 70 ký tự hay 70 chữ ( 70 code) 1 phút vậy? :eek:
Nếu là 70 code thì mình chưa từng gặp sp của ai kinh hoàng tới vậy bao giờ
Ý bạn ấy nói là test speed trên web ấy mà :p

Ý bạn ấy nói là test speed trên web ấy mà :p
Speed này thì đi hướng dẫn người khác chứ, hay ý của bạn là 70 kí tự/ phút khi check trên web?
Làm mình hết hồn, tưởng 70 code/ 1 phút, chưa tới 1 giây 1 code thì khủng quá, sp70 :v

Có ai bị Gmail bị vầy chưa? khi login vào "This account was deleted and is no longer recoverable" khi login vào. Mà tạo cái mới thì báo là TK đã tạo. Giúp mình với

Có ai bị Gmail bị vầy chưa? khi login vào "This account was deleted and is no longer recoverable" khi login vào. Mà tạo cái mới thì báo là TK đã tạo. Giúp mình với
vay. chac' acc cua ban. bi. xoa' lun roi @_@

Hix bị lừa đảo rồi. Nản quá. Mua acc đổi hết pass cả sdt reset password. Giờ lên đọc mới phát hiện là bị delete từ lúc mua xong được vài ngày.

Hix bị lừa đảo rồi. Nản quá. Mua acc đổi hết pass cả sdt reset password. Giờ lên đọc mới phát hiện là bị delete từ lúc mua xong được vài ngày.
bạn mua bao nhiu $ ,bị ăn cam rồi àh ,chia buồn cùng bạn

chắc bị spam email rồi chi buồn cùng bạn :(

các bro mình hỏi với, cap dạng này thì gõ như thế nào :)

the fucking message "the system is overloaded" I'm clicked every second for 20 minutes and can't access to work :(

Tình hình overload thế này thì chỉ có acc Ruby trở lên mới gõ đc thôi
Mấy ông GGS mà ko mở rộng ra thì làm sao gõ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb