[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Bữa nay lũ này nó chơi trò gì nữa thế. Bay hết 4 cái lucky captcha tức ko chịu dc. Nó còn cười HO HO chọc tức nữa chứ. DM

Last edited:
Bữa nay lũ này nó chơi trò gì nữa thế. Bay hết 4 cái lucky captcha tức ko chịu dc. Nó còn cười HO HO chọc tức nữa chứ. DM
đang bị bất ngờ bởi cái này, mà sao đánh hết thanh rồi mà nó ko qua thanh mới :(

Lag vãi nồi
Cái này là nó thay cái thông báo cũ, ấn space thì bắt đầu dzo lucky code.

Tớ thử rồi, cứ ấn space là nó mất cái ảnh và vào lucky code mà :M Ghét mỗi cái là lag kinh, 1 code lại xuất hiện con voi, có lúc con voi nó xem kính lúp hoài, ko chịu được đành phải F5.

Tớ thử rồi, cứ ấn space là nó mất cái ảnh và vào lucky code mà :M Ghét mỗi cái là lag kinh, 1 code lại xuất hiện con voi, có lúc con voi nó xem kính lúp hoài, ko chịu được đành phải F5.
sao tớ ấn space nhiều lắm mà có mất đâu ta

ÔI shit. Còn hơn 70$ ko rút ra. Nó mà đi là die luôn :(. Mình nghĩ là do hack đó thấy nó còn có chữ "HOHOHO" nữa mà ....

vẫn bình thường mà chắc do mạng nhà các bác rồi :) mà tiện cho em hỏi ggs pay vào những ngày nào vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,107
Latest member
laboratorythai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week