[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Có bạn nào bị trường hợp acc Gold, đang gõ gần hết cây, server lag văng ra, khi log vào thì rớt xuống silver. Gõ mãi không lên lại gold (dù đã thử viết hoa, gõ nhiều) không?
Bạn mình đang gõ tự nhiên rớt silver mãi 2 ngày nay không lên gold dù nó gõ chuẩn. Không biết do lỗi bên server GGS hay mạng không ổn định do cáp biển bảo trì?

Có bạn nào bị trường hợp acc Gold, đang gõ gần hết cây, server lag văng ra, khi log vào thì rớt xuống silver. Gõ mãi không lên lại gold (dù đã thử viết hoa, gõ nhiều) không?
Bạn mình đang gõ tự nhiên rớt silver mãi 2 ngày nay không lên gold dù nó gõ chuẩn. Không biết do lỗi bên server GGS hay mạng không ổn định do cáp biển bảo trì?
Gõ nhiều vào mới lên lại. Đợt trước cũng bị vậy từ ruby rớt xuống gold gõ cả tuần mới lên lại dc

nếu cảm thấy có gì đó bất bình thường thì bạn có thể gửi ticket cho bên support của GGS ,họ có thể giải quyết giúp bạn, mình từng bị 1 acc từ Ruby rớt về gold và trong 2 tuần ko lên lại nổi Ruby dù gõ nhiều và chuẩn xác ,sau khi gửi support hỏi nó thì nó báo là đã fix lại cho mình ,và ngay sau cái mail nó gửi về cho mình thì trong đêm ấy mình lên lại Ruby luôn

nếu cảm thấy có gì đó bất bình thường thì bạn có thể gửi ticket cho bên support của GGS ,họ có thể giải quyết giúp bạn, mình từng bị 1 acc từ Ruby rớt về gold và trong 2 tuần ko lên lại nổi Ruby dù gõ nhiều và chuẩn xác ,sau khi gửi support hỏi nó thì nó báo là đã fix lại cho mình ,và ngay sau cái mail nó gửi về cho mình thì trong đêm ấy mình lên lại Ruby luôn
Biết sớm gửi ticket cho nó rồi. Làm cặm cụi gõ cả tuần mới lên lại :(

có ai ko làm việc dc ko vay, sao nó ko ra code nào hết h

Biết sớm gửi ticket cho nó rồi. Làm cặm cụi gõ cả tuần mới lên lại :(
gõ 1 tuần lên lại tức là bình thường, ko có vấn đề gì , còn lúc mình bị là liên tục 2 tuần với số lượng code gõ đều là 5k/ngày mà gold vẫn hoàn gold,ko có sự thay đổi level

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week