[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
alias đã lên tiếng.anh em vào topic của love xem thông báo kìa.ngày mai alias sẽ giải quyết vụ thằng love

Các bác cứ yên tâm. Alias chịu lên tiếng thì chắc chắn sẽ êm xuôi thôi.

Mong rằng cơn sóng gió này sẽ mau qua đi. "tết đến rồi ! nhà nhà rất vui"

Đã có TuT auto Startwork mới cho trang chủ gogetsome.net. Các Pro vào xem và chỉnh sửa cho phù hợp nha.

Tình hình GGS hiện tại :D
Startwork khá dễ, bonus lên xuống k đều =))
Các bác cày cuốc tốt nhé :binhsua168:

up cho ông bạn.....:binhsua166:

topic update tình hình của gót gét mà bác vào đây úp cái gì thế... úp sọt hay úp chén đây :D

BONUS sáng 5h30 cho anh em đây... ai thức khuya thì mình khuyên nên đi ngủ sớm, sáng dậy cạp cho khỏe... vừa sảng khoái, vừa dc BONUS...

thế bữa trước có người nói thanh toán qua LR làm mình chạy đôn đáo tìm về cho anh em gõ chứ zz

thế bữa trước có người nói thanh toán qua LR làm mình chạy đôn đáo tìm về cho anh em gõ chứ zz
đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng chứ sao nghe nói mà tin được bác.
thanh toán qua WMZ, PP, QIWI.

Thầy lập topic ra làm bá đạo quá, tình hình là giờ ko lên lv dc ko có bouns nhiều ==> chán

30k5 chưa lên dc emaral... Ngồi hi vọng mãi :)... rồi lại thất vọng thật nhiều :((

đen quá.. định chiến solo mà nó không cho đăng ký.. :binhsua52:

đen quá.. định chiến solo mà nó không cho đăng ký.. :binhsua52:

không phải có mình bạn muốn chiến solo đâu. cả thế giới luôn đó.

:binhsua50:Nó có cho đấy mà không công khai nó đi luồn :binhsua166:Em chém gió xiu mấy bác ném gạch ít thôi:binhsua168:

:binhsua50:Nó có cho đấy mà không công khai nó đi luồn :binhsua166:Em chém gió xiu mấy bác ném gạch ít thôi:binhsua168:

Giỏi này. đăng ký 1 panel rùi chụp hình lên cho mọi người xem đi cậu.

Giỏi này. đăng ký 1 panel rùi chụp hình lên cho mọi người xem đi cậu.

Cái đó phải nói cậu chứ sao nói mình nhỉ:binhsua172:Em chỉ chém gió thồi bác ah đâu có pro như bác đâu. Đừng giật mình chứ:binhsua166:

muốn đăng kí thì làm thế nào ?

Vào facebook chat với nó! Rùi xin đăng ký!!

Ý kiến của bác jean hay đó:binhsua166:. Mà bác cẩn thận nha trong này nhiều gạch đá lắm:binhsua50:Em là em phải mang mủ bảo hiểm mới giám vào đây:binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week