[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,612
MR
3.040
gõ đêm nên dùng acc night, ban ngày dùng acc day cho hiệu quả. :) lên đc ruby thì hết overload ngay mà :)
Chuẩn rồi. Ban đèm dùng acc nght nhiều tiền hơn

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Đang làm 2 acc night buổi tối gõ cũng ngon lắm :x. Gõ tốt bonus lên tầm 25-27%. 1 acc gold 1 iron ăn cũng sướng :x
gõ đêm nên dùng acc night, ban ngày dùng acc day cho hiệu quả. :) lên đc ruby thì hết overload ngay mà :)
Chuẩn rồi. Ban đèm dùng acc nght nhiều tiền hơn
gõ 2 acc có 1 điểm lợi là có code gõ đều hơn nhưng có 3 điểm hại là mỏi tay hơn+ko thể vừa làm vừa xem phim và ko lên nổi ruby nếu chia ra như vậy để làm ,và ko bao giờ đạt dc mục tiêu cuối cùng của dự án ggs là Diamond

-Rate của Diamond day là 1$,night là 1,12~1,4$/1k code cho những bạn nào chưa biết

Last edited:

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
cho em hỏi là em sử dụng laptop. Em cài AHK vô rồi nhập code nhưng nó cứ báo nút enter is not valid....(k nhớ rõ từng chữ). H` e phải làm sao ạ?
bạn nhập chữ gì thì gõ lại y chữ ấy : ví dụ : g(hay bất kỳ số nào),trước khi chạy g thì lấy chuột kích vào phần cần auto,sau đó bấm g cho nó chạy,vào được rồi thì bấm lại g để stop.

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
cho em hỏi nếu 2 chữ thì đánh cách ở giữa rồi, mà cái captcha có 1số ( nhìn như hình chụp) và 1 chữ viết thường khá dài bên cạnh thì có gõ cách ở giữa hay ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week