[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Chúc các bác có một dự án tốt, nhưng theo quy luật thì cực thịnh sẽ suy, cái ngày mà các bác đổ dồn vào ggs cũng là ngày web này suy thoái dần.
phải nó là tuân theo quy luật hình sin, có đỉnh thì phải có đáy, khi đạt tới đỉnh cao sẽ bắt đầu thoái trào vào một lúc nào đó, rùi nó lại sẽ hồi sinh :))

Trên thế giới bây giờ không kẻ nào chịu theo quy luật nữa đâu, khi có biến động xảy ra gây nên suy thoái thì ngay lập tức những kẻ làm tiền sẽ có biện pháp chống đỡ để phá vỡ đồ thị hình Sin để luôn luôn tăng trưởng, chứ chờ quy luật đập vào mồm thì phá sản là cái chắc. Từ đó chúng ta có một loạt các khái niệm mới: cải cách, cải tổ, cải tiến, tái cơ cấu... Ứng dụng vào captcha cũng thế, ko thể để tình trạng hôm load nhanh có tiền còn hôm load chậm thì ngồi chơi được. Thiết nghĩ ggs sớm muộn cũng có ngày phải dùng đến soft thôi !!!

bạn nói lúc mới ra dự án là thêm 1 cái sai nữa, ngay từ đầu khi goget mới khai trương nó đã lập ra cấp độ level mang tính chất cạnh tranh gay gắt rồi, trong FAQ của nó cũng có nói rất là rõ ràng : http://www.flickr.com/photos/lunarlight/10015570176/
-Cái vấn đề newbie ở đây chỉ duy nhất mỗi 1 điểm code ngắn dễ gõ thôi ,và nếu như muốn yên phận cầm acc gold mãi mãi, còn một khi muốn chuyên tâm cày goget và làm 1 cách chuyên nghiệp thì chỉ có cách cạnh tranh để lấy Ruby và đó ko phải là khả năng của một newbie mới tập làm captcha có thể làm được

Sai cái b**p!:mad:

Ý tui(nói về vấn đề Acc GGS) là newbie mới zô mmo để capt thì lấy đâu ra 10-20 $ mà mua 1 cái acc GGS như bây giờ, newbie thì cũng không biết hóng tình hình mỗi event đăng ký để kiếm acc. Tóm lại, là newbie thì khó kiếm acc (nếu không có Pro nào đó giúp cho).
-> lúc mới ra thì nó cho đăng ký tự do newbie chỉ cần zô trang chủ để đăng ký thì kiếm được cái acc mà làm rồi.(tui không nói về việc cạnh tranh level - lên hay xuống giữa Rubi và Gold)

PS: Bạn thì Pro, tui rất nể điều đó, nhưng nói chuyện với mọi người trong topic y như thánh thì khó coi quá, đặt mình ở vị trí thấp hơn 1 xíu để nhìn được không ?

rcwlrs

Nó vừa paid xong, mỗi lần paid là lag ko ra code, giờ thì đỡ hơn rồi

rcwlrs

Nó vừa paid xong, mỗi lần paid là lag ko ra code, giờ thì đỡ hơn rồi
Bữa giờ mình có chút thắc mắc về bạn mà éo dám nói sợ bị ném gạch, giờ thì thắc mắc dâng cao quá phải hỏi thôi.
Cứ mỗi lần bạn comment trong cái topic này, bạn lại chụp hình cái acc Ruby của bạn lên để làm cái gì thế? Có liên quan gì không?
Nó paid hay không paid, lag không ra code có liên quan gì đến cái hình bạn post không? Hay nói khó nghe chút là đang muốn khoe cái acc Ruby :eek: Nói có vẻ hơi khó nghe nhưng thấy post nào của bạn cũng kèm cái hình acc ruby tự nhiên thấy buồn cười :D Acc ruby cũng chỉ là 0.85/1k mà sao các bác cứ thi nhau khoe khoang để thể hiện ta đây không tầm thường?

tầm bao nhiều code thì lên được ruby thế ae?
30000+, giống như bạn lunar nói mình cũng thấy mấy acc mới với acc còn ít code thì cứ 30000 code là lên đc ruby rất dễ dàng, còn sau này giữ đc hay không là do bạn.

Bữa giờ mình có chút thắc mắc về bạn mà éo dám nói sợ bị ném gạch, giờ thì thắc mắc dâng cao quá phải hỏi thôi.
Cứ mỗi lần bạn comment trong cái topic này, bạn lại chụp hình cái acc Ruby của bạn lên để làm cái gì thế? Có liên quan gì không?
Nó paid hay không paid, lag không ra code có liên quan gì đến cái hình bạn post không? Hay nói khó nghe chút là đang muốn khoe cái acc Ruby :eek: Nói có vẻ hơi khó nghe nhưng thấy post nào của bạn cũng kèm cái hình acc ruby tự nhiên thấy buồn cười :D Acc ruby cũng chỉ là 0.85/1k mà sao các bác cứ thi nhau khoe khoang để thể hiện ta đây không tầm thường?
Ta khoe đấy vì ta đánh dc ruby, có thì phải khoe chả có gì cả, với ta khoe ta vẫn nói GGS đang trong tình trạng như thế nào chả nói linh tinh ra ngoài, chả có gì là sai cả, còn u đang có ý gây mâu thuẩn với người khác trong topic chả có liên quan gì đến GGS !!

Tiếu nhỉ, người ta có acc ruby người ta khoe cũng war, :D đúng là rãnh hơi !!!

Acc ruby cũng chỉ là 0.85/1k, mà có vài người muốn ko dc đó !!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week