Request (góc nhờ vả) mong các bậc tiền bối, các hậu bối các trung bối giúp đỡ em với

Reactions
0
MR
0.000
Đi thẳng vào vấn đề chính luôn.

Em có 1 tài khoản paypal có còn 1 it tiền bên trong. Mọi chuyện vẫn bình thường cho đến khi em chuyển tiền cho 1 tài khoản paypal khác. hôm sau em bị dính luôn quả limit. Mặc dù em đã xác minh đủ 3 bước(tài khoản ở trạng thái 100%). Em đã đọc và làm được 3 trong 6 vấn đề paypal muốn xác minh. còn lại 3 vấn đề đó là Photo id, Credit Card Statement, Proof of Address.

Về photo id em đã chót dại làm giả 1 cái ảnh có các thông tin giống với các thông tin của paypal nhưng up từ hôm 11/5 mà đến giờ vẫn đang xử lý(Các thông tin của paypal là đúng sự thật, nhưng sai mỗi cái địa chỉ vì em nhầm với cái địa chỉ mà mình đang ở)

Về Credit Cardh Statement em mượn cái thẻ visa của thằng bạn nên các thông tin hoàn toàn sai với thông tin của paypal(Chắc không sử dụng được theo cách thông thường)

Về Proof of Address.như đã nói ở trên nên hóa đơn tiền điện nước của nhà là không sử dụng được

Đó là các thông tin về vấn đề của em. Bác nào có thể giúp em em xin gửi bác đó $25 làm kinh phí để giúp em với.

link facebook của em

https://www.facebook.com/lamdoanthuetoanquoc

sdt của em:01289756805
Em xin chân thành cảm ơn

up phụ cho ai vào gỡ giúp bạn

Về verify địa chỉ thì đơn giản thôi bác, lần trước tôi mua cái USB ở Thế Giới Di Động & yêu cầu lấy hóa đơn (hóa đơn bán hàng thông thường thôi chứ không phải hóa đơn đỏ vì mình không có MST), nói các em ghi rõ họ tên & địa chỉ như mình mong muốn rồi scan gửi PP, 1 lúc sau được thông qua luôn.

vậy còn đỡ chứ mất hết có mà mệt

Cái đoạn này với đoạn bác khai báo "còn 1 it tiền bên trong" có vẻ không khớp nhau lắm nè, hihi, đùa chút cho vui - chúc bác sớm lấy được tiền của mình.

Ah, tiện đây cung cấp thêm cho các bác thông tin này có thể nhiều bác chưa nắm được, giờ PP có support cả tiếng Việt nữa á, người Việt luôn - hôm trước tôi có ticket và được em Mia contact - chắc tên là Mai nên đổi thành Mia cho giống sao y bản chính, tào lao một hồi và kết thúc cuộc nói chuyện được em ý thay mặt PP tặng $10 vào tài khoản.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom