SCAM gobtcprofit - gobtcprofit.com

tintac

Junior
Reactions
69
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site chạy được 18 ngày.
https://gobtcprofit.com/?ref=tintac
Có nhiều plan lựa chọn

Plan 1: thời gian 9 days lãi 13% hàng ngày min đầu tư $30 max $299
Plan 2: 7 days lợi nhuận 150% sau 7 ngày, min $300 max $499
Plan 3: thời gian 5 days lợi nhuận 200% min $500 max $1999
Plan 4: thời gian 3 days lợi nhuận 250% min $2000 max $10000

Đầu tư của tôi:

Proof rút tiền chưa có sẽ cập nhật sau.

thường thì đến vòng này ad pay chọn lọc, ai thích thì pay còn ai không thích thì không pay, mà thường mấy anh hay dep to là bị hoặc vào mấy cái plan hốt bạc đó. giai đoạn này khá lâu :D

Mình mới chơi nên cũng ko rành lắm, cho mình hỏi các con số trên plan là có hay không bao gồm gốc?
thường thì các site dạng này gốc đã kèm trong lãi :) những site trả gốc cuối kỳ thì sẽ khác :)

Hẳn phải có lý do đặc biệt anh mới mạnh tay như thế
Tiếc rằng em không có được lý do ấy.

Chúc bác an toàn... :eek:

Hóng bác hạ cánh an toàn :rolleyes:

thường thì đến vòng này ad pay chọn lọc, ai thích thì pay còn ai không thích thì không pay, mà thường mấy anh hay dep to là bị hoặc vào mấy cái plan hốt bạc đó. giai đoạn này khá lâu :D

Hẳn phải có lý do đặc biệt anh mới mạnh tay như thế
Tiếc rằng em không có được lý do ấy.

chấm , chúc bác an toàn!

Lúc nạp vào ko thấy lo, mà sao khi các bác comment cảm thấy lo lắng quá, haizzz, ko lẽ nào lại ra đi sớm vậy sao! :(

Lúc nạp vào ko thấy lo, mà sao khi các bác comment cảm thấy lo lắng quá, haizzz, ko lẽ nào lại ra đi sớm vậy sao! :(

nói thiệt bạn chơi plan "5 days mà lợi nhuận 200%" với min dep như thế là rất nguy hiểm nhé, dù sao cũng chúc bạn may mắn...

có tiền post cho ae cùng vui nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom