Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

làm sao để bankrup được vậy bác, chỉ mình với. acc lâu không vào giờ vô không còn cái gì hết
Mình cũng vừa login lại, ở trang homepage ấy bác, có cái hình đầu người ấy, bác ấn vào đó là được

Giai đoạn đầu thì chỉ có train thôi à các bro, chứ mới vào mà bị giã toàn 3,4 trái thôi :(((
Sắp xếp đội hình hợp lý để có điểm cao hơn thì vẫn thắng những đội có điểm thấp hơn bạn ạ, sau 2 mùa là có thể lên hạng r

Làm sao để bonus match lên 20% vậy bác, mình chỉnh chỉ đc 19%
Lâu không vào nên không nhớ nó thêm bonuses ở đâu luôn bác :D. Nhưng mà nhớ là số tiền bonus phụ thuộc vào lương của cầu thủ, bonus không được quá cao. Mà 19 với 20 cũng có 1 tí thôi bác

Mình có mua vài cầu thủ trẻ đang cho train, khi đủ tuổi thì làm thế nào để cho lên đá chính đc nhỉ

Mình có mua vài cầu thủ trẻ đang cho train, khi đủ tuổi thì làm thế nào để cho lên đá chính đc nhỉ
Khi đủ tuổi, bạn ấn vào cầu thủ đó hình như là nút giới thiệu lên đội 1 đó. mình trc chơi lâu quá rồi không nhớ. Giờ mới chơi lại được mấy hôm :D

Khi đủ tuổi, bạn ấn vào cầu thủ đó hình như là nút giới thiệu lên đội 1 đó. mình trc chơi lâu quá rồi không nhớ. Giờ mới chơi lại được mấy hôm :D
mình vứt đấy cũng dc 6 tháng rồi, mới nâng cấp dc sân tập lv2

mình vứt đấy cũng dc 6 tháng rồi, mới nâng cấp dc sân tập lv2
ngon rồi bác. Mình cũng vứt nhưng mà vứt lâu quá, quên nó luôn nên đến lúc vào thấy xóa sạch cầu thủ, tiền :D. Chơi lại từ đầu cho vui bác ạ ^^

ngon rồi bác. Mình cũng vứt nhưng mà vứt lâu quá, quên nó luôn nên đến lúc vào thấy xóa sạch cầu thủ, tiền :D. Chơi lại từ đầu cho vui bác ạ ^^
để lâu nó xóa cầu thủ ah bác, thảo nào mình mất vài thằng cầu thủ trẻ

Muồn mua tài liệu để sửa thì cần fund vào Administrative thì mới mua đc à các bác, hay là đổi sang gold rồi đổi tiếp qua euro là mua đc ?

Muồn mua tài liệu để sửa thì cần fund vào Administrative thì mới mua đc à các bác, hay là đổi sang gold rồi đổi tiếp qua euro là mua đc ?
tài liệu để sửa là gì hả bác. Các cao thủ giờ nghỉ hết rồi hay sao ấy @@.

sao mình train thằng cầu thủ trẻ không hiển thị log train nhỉ làm sao biết dc train đến đâu rồi

bác chụp hình cho nó vào train xem nào. Mình thì chưa có thằng nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back