Suggest Gỡ limited bước Photo ID

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Tình hình là lỡ nghịch dại acc Paypal và bị dính limit. Chỉ còn bước Photo ID, đang muốn hỏi các bác xem cần gửi cho nó cái gì (càng ít càng tốt mà vẫn gỡ được) vì nói thật là mình lấy tên của người quen nhưng không thân, nói khó thì chắc cũng xin được cái hình bằng lái xe, CMND thì ngại lắm....
Một vấn đề nữa là mình có send $ từ tài khoản này cho 1 acc khác (nhưng vẫn đang chế độ chờ) vậy có nên chấp nhận nhận số $ này ở tài khoản kia lúc này không?
Thanks!

1.cứ gửi cmtnd là ok
2.nên chấp nhận rồi trả sau

1.cứ gửi cmtnd là ok
2.nên chấp nhận rồi trả sau
1. CMTND có cần cả mặt sau không bạn? Bằng lái xe có OK không? Nói thật là anh bạn kia cũng khó tính mình chưa biết phải hỏi như thế nào để xin nữa.
2. Có sợ bị limit lây không?

mượn tấm CMND rồi lấy đt chụp hình lại, chụp rõ vào, chụp đủ 2 mặt làm sao thấy tên vào hình là được rồi up lên, ko cần scan đâu

nó yêu cầu mỗi id thì post cả mặt trước sau,bằng lái xe thì t ko rõ.
limit lây thì t ko rõ.tốt nhất là gỡ xong limit rồi nhận

mượn tấm CMND rồi lấy đt chụp hình lại, chụp rõ vào, chụp đủ 2 mặt làm sao thấy tên vào hình là được rồi up lên, ko cần scan đâu
Mình không hiểu nó cần mặt sau CMT làm gì nhỉ. cái mặt sau thì lấy của ai chẳng được (ngày hợp lý tý)

ko được cậu ah, nó phải xác nhận chính chủ đã, cậu đã mượn để chụp mặt trước thì chụp thêm mặt sau đi

mình thấy bà con hay dùng PTS

Tình hình là lỡ nghịch dại acc Paypal và bị dính limit. Chỉ còn bước Photo ID, đang muốn hỏi các bác xem cần gửi cho nó cái gì (càng ít càng tốt mà vẫn gỡ được) vì nói thật là mình lấy tên của người quen nhưng không thân, nói khó thì chắc cũng xin được cái hình bằng lái xe, CMND thì ngại lắm....
Một vấn đề nữa là mình có send $ từ tài khoản này cho 1 acc khác (nhưng vẫn đang chế độ chờ) vậy có nên chấp nhận nhận số $ này ở tài khoản kia lúc này không?
Thanks!

Chụp mặt trước và mặt sau bằng lái xe gửi cho nó là nó chấp thuận bạn à, mình cũng từng gỡ kiểu như vậy rồi ^^

Chụp mặt trước và mặt sau bằng lái xe gửi cho nó là nó chấp thuận bạn à, mình cũng từng gỡ kiểu như vậy rồi ^^
Uh, để mình thử xem sao, cùng lắm thì toi mất cái thẻ và ít $ thôi mà.
Thanks các bác nhiều!

tốt nhất là cmnd và hóa đơn điện nước luôn cho nó chắc ăn, ko thì thẻ visa, card bank có tên và địa chỉ trùng với paypal bạn đã đăng ký
chúc bạn sớm gỡ được limit

chỉ cần qua mấy bước kia là được, hoá đơn cũng rất đơn giản, và nhanh qua nhất

tốt nhất là cmnd và hóa đơn điện nước luôn cho nó chắc ăn, ko thì thẻ visa, card bank có tên và địa chỉ trùng với paypal bạn đã đăng ký
chúc bạn sớm gỡ được limit
Tài khoản của mình verified rồi mà, nó bắt xác nhận thẻ (nhập lại số thẻ nó oK luôn), thay đổi pass và câu hỏi bí mật đã xong. Sáng vừa gọi cho thằng bạn mà mình lấy tên, nó cũng đồng ý thôi, nhưng nói thật là vẫn ngại lắm... nhỡ sau này số dt hay tài khoản ngân hàng của nó hay.... có bị làm sao thì ... ở chỗ làm mình vẫn bị mang tiếng là hay táy máy ... (không phải táy máy ăn cắp đâu nhé). Thôi đành làm thử xem sao, mình bảo nó cứ suy nghĩ kỹ đi vì thực sự mình cũng ngại quá...

Thành công rồi các bác ah
Hello Vu Nguyen,

Our review is complete and we have restored your account.

We appreciate your patience and thank you for your help in making PayPal
the safest and most trusted online payment solution.

Thanks,

PayPal

Cảm ơn các bác, cảm ơn thằng em cho mượn CMTND.
Sau vụ này rút ra 1 bài học kinh nghiệm là đừng đùa với PP.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week