gõ cap 4h đc 5$

Status
Not open for further replies.

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
Dự án 2$ / 1k hiện nay chìm rồi. Vấn đề là rate cao. Nhưng để làm ra 1k code thì mất hơn 4h =) Rate cao chưa chắc đã ngon. Nghe nói thì ham, vào đi thì biết :v
Lúc nó ra e cũng xin vào đó nhưng chắc ông trời không cho e làm :D

Lúc đó làm admin group làm căng dữ lắm. Vào rồi soft thì bị lỗi. Sau đó im hơi lặng tiếng. chả post gì ở group nữa
Đúng thiệt lúc tuyển lão đó làm đúng căng luôn đó bác phải có hình fb đàng quàng mới cho vào , mình để hình game LMHT thế là tèo vòng giữ xe :D

cocnan343

Hero
Verified
Reactions
456
MR
0.591
Lúc đó làm admin group làm căng dữ lắm. Vào rồi soft thì bị lỗi. Sau đó im hơi lặng tiếng. chả post gì ở group nữa
Đúng thiệt lúc tuyển lão đó làm đúng căng luôn đó bác phải có hình fb đàng quàng mới cho vào , mình để hình game LMHT thế là tèo vòng giữ xe :D
Dự án đó thực ra cũng không phải thuần captcha nên rất khó nói. Cái đó bên mảng bitcoin thì đúng hơn. Còn cái ad đó thì dó cheat choác gì đó nên không làm cách đó được nữa nên im hơi rồi.
p/s: Mà tự nhiên mấy thánh lôi chuyện cũ ra bàn làm gì thế? Nhiều người mới vào không biết lại thêm mắm muối vào rồi rạo lên "xuất hiện dự án 2$/1k nhưng bị ỉm hàng". Mệt lắm các thánh ạ.

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Chat with me via Yahoo Messenger
:D sinh viên nên chuyen tâm học đi.
tham gia học tiếng a ở đại su quán mỹ, ra trường tiếng a ngon làm gì cũng dễ
Tui tưởng thời đại bây giờ IT tiếng Đức với Trung thì mới ngon chứ !

Dự án đó thực ra cũng không phải thuần captcha nên rất khó nói. Cái đó bên mảng bitcoin thì đúng hơn. Còn cái ad đó thì dó cheat choác gì đó nên không làm cách đó được nữa nên im hơi rồi.
p/s: Mà tự nhiên mấy thánh lôi chuyện cũ ra bàn làm gì thế? Nhiều người mới vào không biết lại thêm mắm muối vào rồi rạo lên "xuất hiện dự án 2$/1k nhưng bị ỉm hàng". Mệt lắm các thánh ạ.
em newbie nè, cheat quiz mệt quá nên e mới tập gõ,pro có dự án nào ngon hốt em theo với.

Nghe giống capcoin quá bác nhỉ :D , đâu cần người mới nói xạo đâu bác vốn dĩ nó đã là sự thật mà bác .

Nghe giống capcoin quá bác nhỉ :D , đâu cần người mới nói xạo đâu bác vốn dĩ nó đã là sự thật mà bác .
Thì cái dự án đó là captcoin chứ gì nữa. Chỉ là thớt kia có tool thôi.
Còn cái dự án đó thì bỏ qua đy bác. Lôi ra rồi mấy thánh không hiểu chuyện dễ có bão
em newbie nè, cheat quiz mệt quá nên e mới tập gõ,pro có dự án nào ngon hốt em theo với.
1 ngày kiếm ko được 1$ thì hốt xác bác được không :D

Thì cái dự án đó là captcoin chứ gì nữa. Chỉ là thớt kia có tool thôi.
Còn cái dự án đó thì bỏ qua đy bác. Lôi ra rồi mấy thánh không hiểu chuyện dễ có bão

1 ngày kiếm ko được 1$ thì hốt xác bác được không :D
E nghe nói cái đó hết gõ được rồi mà bác !

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
các thím nói sao ấy chứ nếu load tốt mượt 4h 5$ là bình thường mà, nhưng hiện tại captcha ko mượt đc như trước

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week