• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix GMC-inv - gmc-inv.com - Payment PZ,LR,PM,EGO,STP

Status
Not open for further replies.

invest

Senior
Reactions
505
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I am not Admin

Site mới dự tính sẽ Launched vào 19h ngày 13 - 11 ( giờ VN )
Có các cổng PZ, LR, PM, Ego, STP
Đây là dạng site invest share
Giá 1 share : 4$ , bạn nhận được 2000 quảng cáo banner và 4000 quảng cáo text trên site
Giới hạn thu nhập 1 share : 6$
Min rút tiền : 3$

Thông tin về domain :
Domain Name: GMC-INV.COM

Registrant:
PrivacyProtect.org
Domain Admin (
@privacyprotect.org)
ID#10760, PO Box 16
Note - All Postal Mails Rejected, visit Privacyprotect.org
Nobby Beach
null,QLD 4218
AU
Tel. +45.36946676

Creation Date: 07-Nov-2012
Expiration Date: 07-Nov-2013

Domain servers in listed order:
ns300.ryleejamesservices.com
ns301.ryleejamesservices.com

Do thằng này chỉ cho dep khi Launched nên hiện giờ chưa có proof dep và rút tiền.
Mời các bạn có kinh nghiệm vào thảo luận có nên chơi em này không?
Xin Mod cho phép mình show link ref đến 19h ngày 13-11 nhé.
Cám ơn .

Link đăng ký : http://www.gmc-inv.com/?maxcash

Last edited by a moderator:
invest share à :binhsua172:

invest share à :binhsua172:

Hì . Giờ chỉ có mấy thể loại invest plan, invest share, invest matrix thôi mà.
Biết là invest share bây giờ thê thảm lắm. Nhưng thấy thằng này hay hay nên show lên cho anh em nghiên cứu chơi.

invest share thì chắc giờ anh em ko ai dám mò đến rồi... vấp 1 lần là tởn rồi.... up phụ thớt ^_^

có chế độ rcb không thớt chơi quả nào.

chủ thớt làm ăn kiủ gì k bít.có tuyển reff k nói rõ đi.k thì để lại cía yh.nếu k nữa thì post lên đây làm gì

Thôi có khi bố trí nghỉ. K chơi thể loại này nữa. Up giúp bác thớt thôi. :-s

Site này chưa biết thế nào nên mình không dám tuyển ref các bạn à. Mình chỉ pub lên cho anh em tham khảo thôi.
Còn ăn được hay không thì chờ khi nó launched vào lúc 19h hôm nay mới biết được. Nó chỉ cho mua share khi launched thôi.
Cám ơn các bạn đã up hộ.

k có ai tuyển ref nhỉ.dạo này invest shear k dc ưa chuộng nữa rồi.
mình còn 60pz quất nó thử xem sao anh em nào chiến nó chiến cùng mình cho zui rcb 100%.
vì k ai rcb cả nên mình chỉ nhận rcb cho các bạn có động lực chơi thôi chứ k có nhận làm uplink suppor gì cả.
nếu chiến link mình sẽ rcb 100% khi có proof nhé

invest share giờ bão scam , nhưng scam thì scam dispute vẫn về :)) Rút được đồng nào lãi đồng đấy. Thế mà còn bị chửi nên chán chẳng muốn tha về. Site ngon thì lãi, site scam vẫn lãi nên ko bỏ đc :))
Có 1 site pay instant 4 ngày nữa ra ko biết các bô lão còn hứng thú ko :))
http://www.adz-profits.com/index.php

tưởng tuyển ref có rcb thì theo chân cho zui nhưng k tuyển thì thui nghỉ éo chơi nữa

Mình không tuyển ref bạn à, vì theo rule là chưa có proof dep và withdraw thì không được tuyển ref mà.
Nhưng nếu các bạn ref link mình và invest thì mình sẽ RCB 100% cho các bạn khi mình nhận được LR.

invest share giờ bão scam , nhưng scam thì scam dispute vẫn về :)) Rút được đồng nào lãi đồng đấy. Thế mà còn bị chửi nên chán chẳng muốn tha về. Site ngon thì lãi, site scam vẫn lãi nên ko bỏ đc :))
Có 1 site pay instant 4 ngày nữa ra ko biết các bô lão còn hứng thú ko :))
http://www.adz-profits.com/index.php

Cám ơn Trang đã chia sẻ site này nhưng mình thấy adz-profits.com là hàng Trung Đông ( Ả rập Xê út ) nên cũng không được đánh giá cao lắm.
Các site invest share bây giờ thì có nguy cơ scam còn hơn cả HYIP nữa, nhưng nếu chơi đúng thời điểm thì vẫn lãi, nhiều hay ít thôi.

- - - Updated - - -

Cập nhật : Hôm qua dự tính là sẽ Launched vào lúc 19h ( giờ VN ) nhưng hôm nay vào thì thấy delay thêm 3h nữa.
Tức là sẽ Launched vào 22h ( giờ VN ), ai có hứng thú với site này thì để ý nhé.

sao mình tìm site này trên mmg ko có nhỉ ??? thớt cho xin cai yh đi !!

Hiện giờ MMG đang bị downsite bạn à . Nên không thể vào MMG bây giờ để share link cho bạn được.
Yahoo PM inbox nhé. Cám ơn

vì topic là thảo luận nen mình có vài ý kiến thế này. Sợ nhất là vụ trả tiền trong vòng 24h, trong khi gần đây k có site invest shares nào sống lâu lâu tí. Với lại trên facebook giờ mới có 83 members, trước khi launch 2 tiếng mà vậy thì hơi ít. A e ai có Payza thì có thể thử tí :D

Nhớ site keencash trước khi run hơn cả nghìn mem mà site này 2 tiếng nữa launch rồi mà chưa nổi 100 vậy!

Thằng này request withdraw 24h, nhưng lại sợ nó delay Launched lần nữa.
Ai có PZ thì nên thử và chơi vào giây 01.

- - - Updated - - -

Bạn hữu MMG makemoneycuoivo, ref cho mình đi, RB 100% cho bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom