Suggest GmailChecker 1.0.1 - Phần mềm kiểm tra đăng nhập gmail

Status
Not open for further replies.
Reactions
980
MR
0.000
nhiều đâu mà nhiều bác. mấy cái đó của em tới cả tỷ chứ ko phải triệu =.='
thì cái này là pass mail thôi , khi trước có làm cho mấy ông kia , đa số là hak local thì phải , mấy thánh hay dùng cách này để lấy C c , nếu bác hak cào cào thì ib e vài con

XinCamOn

https://mmo4me.com/threads/sieuhen-com-quyt-tien-l
Reactions
158
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình ko biết hack gì cả bác. MÌnh toàn mua lại của mấy bọn hacker. Tụi nó bán rẻ bèo.

hix hôm nay mời ngồi test lại bằng list email login đc (acc check live s8ãn và login đc) với phần mềm thì ôi thôi pó tay. Tàon bộ acc đúng password bỏ vào check ko live đc 1 con nào... pó tay hẳn.

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Cái này quen bữa có thằng bạn cho mượn check fresh thử, ai dè die hết nữa. Phù không biết có phải do tool không nữa. Khó giỡn mặt vs Google

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Á đù thì ra đã có người viết mấy cái này rồi. Tưởng đâu chỉ mỗi mình mình viết chứ và cũng tưởng đâu ông khách hàng kia là cá biệt. haha

Hôm nọ có ông kêu viết tool đăng nhập gmail, hễ gặp checkpoint kêu veri email thì tự điền email, gặp kêu city thì tự điền city, gặp kêu điền câu hỏi bảo mật thì tự điền, gặp phone thì gọi người thân tới cứu, còn lại là die.
Tưởng ông này cá biệt ai dè nhu cầu này là có thặc. Hic hic

P/s Check nhiều gmail không làm cho gmail die đâu, phụ thuộc vào cách check thôi. Check bằng bot thì dễ dính chứ dùng bot để giả lập hành vi con người thì vấn đề sẽ khác.

Á đù thì ra đã có người viết mấy cái này rồi. Tưởng đâu chỉ mỗi mình mình viết chứ và cũng tưởng đâu ông khách hàng kia là cá biệt. haha

Hôm nọ có ông kêu viết tool đăng nhập gmail, hễ gặp checkpoint kêu veri email thì tự điền email, gặp kêu city thì tự điền city, gặp kêu điền câu hỏi bảo mật thì tự điền, gặp phone thì gọi người thân tới cứu, còn lại là die.
Tưởng ông này cá biệt ai dè nhu cầu này là có thặc. Hic hic

P/s Check nhiều gmail không làm cho gmail die đâu, phụ thuộc vào cách check thôi. Check bằng bot thì dễ dính chứ dùng bot để giả lập hành vi con người thì vấn đề sẽ khác.
ý bác là dùng autoit tự điền vô input chăng ,

ý bác là dùng autoit tự điền vô input chăng ,
autoit là gì bác? Mình ko phải là dân IT nên ko hiểu nhiều lắm các thuật ngữ. Nhuwngx cái mình biết là 100% từ đọc sách và tự nghĩ ra.
Còn vế sau "điền vào input" mình càng ko hiểu.
Có lẽ bạn định hỏi là điền thông tin accout vào cái ô đăng nhập phải ko? Nếu đúng vậy thì đúng rồi. Mình dùng cách đó.

autoit là gì bác? Mình ko phải là dân IT nên ko hiểu nhiều lắm các thuật ngữ. Nhuwngx cái mình biết là 100% từ đọc sách và tự nghĩ ra.
Còn vế sau "điền vào input" mình càng ko hiểu.
Có lẽ bạn định hỏi là điền thông tin accout vào cái ô đăng nhập phải ko? Nếu đúng vậy thì đúng rồi. Mình dùng cách đó.
thì cách đó đấy bác , mà bác dùng autoit sao ko biết autoit , bác cứ giỡn hôm trước thấy tool vip72 của bác viết bằng autoit mà

thì cách đó đấy bác , mà bác dùng autoit sao ko biết autoit , bác cứ giỡn hôm trước thấy tool vip72 của bác viết bằng autoit mà
À ngôn ngữ autoit đó hả. À đó là ngôn ngữ sử dụng, ngôn ngữ đó mình mới tự học tầm 20 ngày đây thôi. Mình tưởng bác hỏi cách thức.

Bạn là dân được học hành đàng hoàng tử tế, đừng dùng mấy từ chuyên môn mình ko hiểu. Cố gắng diễn giải theo cách dân gian để mình cùng hiểu với.

soibac

Senior
Reactions
489
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Plugin của mình login lần 100 cái mail chả bao giờ bị checkpoint :3 cơ mà giờ nó hết login được rồi :D Chắc phải download cái library mới về crack thôi ;)

À ngôn ngữ autoit đó hả. À đó là ngôn ngữ sử dụng, ngôn ngữ đó mình mới tự học tầm 20 ngày đây thôi. Mình tưởng bác hỏi cách thức.

Bạn là dân được học hành đàng hoàng tử tế, đừng dùng mấy từ chuyên môn mình ko hiểu. Cố gắng diễn giải theo cách dân gian để mình cùng hiểu với.
mình là dân cntt nhưng ko phải phần mềm mình học phần cứng, mình cũng tự mò thôi b

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Đù lâu không vô lại cái topic gặp nhiều thánh trong này quá nhỉ, @BuyLR close hộ tui cái topic nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week