• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Gmail cổ được tạo vào tháng 9/2002 - Rate thỏa thuận - VCB

Status
Not open for further replies.
UP :oops:

vẫn đang cần, 1 số đồng chí có list cổ trùng năm nhưng ko trùng tháng :(

có 1 gmail lập từ 2001 đấu giá nào

có 1 gmail lập từ 2001 đấu giá nào

2001 mình ko cần :( mấy đồng chí có 2002 nhưng ko đúng tháng mình cũng ko cần :D

có 1 đồng chí đang có đúng tháng 9/2002 nhưng lại nhá hàng mình chưa muốn bán vì còn đang muốn thăm dò mình sẽ làm gì với acc như thế để hớt tay trên =)) đúng đời , mình cứ để đợi xem họ có biết cách hóng hớt ko =))

Nói chung để bỏ ra số tiền mua 1 acc đúng tiêu chuẩn thì tất nhiên phải làm được gì đó thu lại nhiều hơn số tiền đã bỏ ra, còn cách làm thế nào thì tùy chữ NGỘ :)

Mà đồng chí có acc 2001 cứ đem đấu giá thử xem, mình ko cần nhưng biết đâu có ai đó sẽ cần :)

Nếu his mail không có gì ngoài thư mới nhận gần đây thì xác định như ntn bạn?

nếu bạn có acc thời đó ko biết cách check thì mình teamview check chứ mình ko public thêm cách thức , bạn thông cảm dùm mình :)

bạn cứ xác định chắc chắn acc thời 2002 thì mình sẽ check được, 1 số bạn nói acc 2002 nhưng lúc check thành ra 2004 và cả 2006 mất công lắm :)

nếu bạn có acc thời đó ko biết cách check thì mình teamview check chứ mình ko public thêm cách thức , bạn thông cảm dùm mình :)

bạn cứ xác định chắc chắn acc thời 2002 thì mình sẽ check được, 1 số bạn nói acc 2002 nhưng lúc check thành ra 2004 và cả 2006 mất công lắm :)
Hỏi để học hỏi thêm kiến thức thôi bạn, do email của mình có từ thời invite và đang dùng hiện tại nên không bán. Mình nhớ năm 2002 làm gì có gmail.com bạn? Mình nhớ không lầm phải 2003 hay 2004 chứ?.

https://imgur.com/a/WxrtqCB

Hỏi để học hỏi thêm kiến thức thôi bạn, do email của mình có từ thời invite và đang dùng hiện tại nên không bán. Mình nhớ năm 2002 làm gì có gmail.com bạn? Mình nhớ không lầm phải 2003 hay 2004 chứ?

trước 2000 thì mình chưa thấy ai reg đc, còn từ sau 2001 thì đã có thể reg tất nhiên chưa phổ biến đại trà và số người reg được không nhiều vì chỉ nó chỉ thực sự mở đại trà cho mọi người reg từ 2004, đến tận 2009 đóng beta, 1 số người reg thời đầu phải thông qua code mời hoặc đấu giá trên ebay mới reg đc...

các list cổ này nếu tự reg thì không có mấy ai chủ yếu được sang nhượng hoặc gom lại từ nguồn không chính thống :)

demo 1 acc 2001 của bạn phuongnd :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,374
Latest member
diepquantv
Back
Top Bottom