Matrix GlobalAdXpress - globaladxpress.com - Revshare ROI 135% PP, PM, PZ, STP, BTC, PAYEER

Status
Not open for further replies.

Huyaka

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Trang này bác tính khi nào bắt đầu RCB vậy? Hic.. Mình theo ref chưa thấy ai lâu như vậy cả. Bác chỉ cần rút commisson ra để rcb cho mọi người thôi. Có gì mà khó khăn đâu nhỉ? :( .

Trang này bác tính khi nào bắt đầu RCB vậy? Hic.. Mình theo ref chưa thấy ai lâu như vậy cả. Bác chỉ cần rút commisson ra để rcb cho mọi người thôi. Có gì mà khó khăn đâu nhỉ? :( .

>> Hiện mình đang rút ra để RCB mọi người, nhưng 2 lệnh đang pending, trễ nhất là chủ nhật này mính sẽ RCB nhé. sr bác :(

Mình đã RCB cho mọi người rồi nhé, tính từ lúc các bạn dep vào cho đến hết ngày 3/11/2015. RCB 6% add fund và tái đầu tư. Thời gian qua có RCB chậm 2 ngày so với dự định, các bạn thông cảm. Và từ đây về sau vẫn như thường lệ mình sẽ tổng hợp vào mỗi chủ nhật hằng tuần để RCB cho mọi người.

Những bạn dep vào bằng PP mình vẫn chưa RCB được do hiện cổng PP vẫn chưa cho rút tiền nhé.

Do GAX không thông báo user nào dep qua cổng gì, nên hiện có 1 số bạn mình vẫn chưa RCB được, các bạn dep thông qua link ref của mình vui lòng inbox mình những thông tin sau: username/id, số U, bạn dep qua cổng gì và số tiền bạn dep. Để mình tiện tổng hợp nhé.

Thanks các bạn đã ủng hộ và 1 lần nữa xin lỗi về sự chậm trễ của mình.

@Huyaka: có phải username/id GAX của bạn là akaad(2150) không? Mình vẫn chưa RCB bạn được do không tìm thấy username nào là huymmo cả, bạn check lại giúp mình nhé.

Last edited:
Mình đã RCB cho mọi người rồi nhé, tính từ lúc các bạn dep vào cho đến hết ngày 3/11/2015. RCB 6% add fund và tái đầu tư. Thời gian qua có RCB chậm 2 ngày so với dự định, các bạn thông cảm. Và từ đây về sau vẫn như thường lệ mình sẽ tổng hợp vào mỗi chủ nhật hằng tuần để RCB cho mọi người.

Những bạn dep vào bằng PP mình vẫn chưa RCB được do hiện cổng PP vẫn chưa cho rút tiền nhé.

Do GAX không thông báo user nào dep qua cổng gì, nên hiện có 1 số bạn mình vẫn chưa RCB được, các bạn dep thông qua link ref của mình vui lòng inbox mình những thông tin sau: username/id, số U, bạn dep qua cổng gì và số tiền bạn dep. Để mình tiện tổng hợp nhé.

Thanks các bạn đã ủng hộ và 1 lần nữa xin lỗi về sự chậm trễ của mình.

@Huyaka: có phải username/id GAX của bạn là akaad(2150) không? Mình vẫn chưa RCB bạn được do không tìm thấy username nào là huymmo cả, bạn check lại giúp mình nhé.

Đúng rồi bác. Tài khoản của mình ở GAX là: akaad ( 2150) : Dep & tái hiện tại là: 345$. Bạn check lại xem đúng ko nhé!

Thông tin RCB: U9219200 (huymmo) - huymmo là tên trong PM thôi bác, chứ ko phải username trong GAX.

Đúng rồi bác. Tài khoản của mình ở GAX là: akaad ( 2150) : Dep & tái hiện tại là: 345$. Bạn check lại xem đúng ko nhé!

Thông tin RCB: U9219200 (huymmo) - huymmo là tên trong PM thôi bác, chứ ko phải username trong GAX.

>> done nhé bạn, thanks bạn đã ủng hộ mình

Tiền về 2 phát liên tiếp ;)

***GAX Thông báo***

- PayPal chính thức không được giải quyết.
+ Paypal đã disable chức năng Refund của chúng tôi. Vì vậy nên các bạn phải mở dispute thì mới có thể nhận refund được.
---> Chú ý, khi mở refund phải đợi ít nhất 1 tuần, tốt nhất là 2 tuần, nếu admin không trả lời thì escalate nhé. Không nên escalate ngay nhe mọi người. Nếu mọi người quên escalate, sau 20 ngày, paypal sẽ tự đóng dispute, và bạn không thể dispute cho transaction đó nữa.
- Chế độ repur vẫn giữ nguyên ở mức 30/70
- Giới hạn rút: 150$/ ngày

minhnhan2607

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Sáng nay 2 lệnh đều về. Hi vọng sống lâu. :D
The amount of 20 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7078782->U9355226. Memo: GlobalAdXpress - Affiliate Commission Withdrawal.. Date: 01:15 07.11.15. Batch: 108449938.
The amount of 10 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7078782->U9355226. Memo: GlobalAdXpress - Affiliate Commission Withdrawal.. Date: 02:07 07.11.15. Batch: 108452329.

cứ site nào có PP y như rằng nó ko thọ dc lâu :(

>> Quan trọng là thằng admin nó muốn scam hay không thôi bạn. Như GTA mặc dù ko pass được cổng PP nhưng sau đó refund cho mọi người và tiếp tục tồn tại cho đến ngày hôm nay.

có hay ko thì h cũng sáng đầu tư chiều ra đê nằm nó đi còn nhanh hơn hyip :oops:

>> site Revshare dạo gần đây mọc lên như nấm, dân từ HYIP qua mở Revshare nhiều, nên h Revshare không khác HYIP là mấy, ngoài vụ tái đầu tư bắt buộc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week