Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
ko muốn làm các bạn phải thất vọng nhưng các bạn nghĩ sao khi chia xong số tiền thành viên ném vào , thì tiền đâu mà nó chia cho các bạn nữa. Dù nó có cố gắng làm bất cứ cách gì cũng sẽ có rất rất ít thành viên gà nghe lời nó hoặc thành viên mới tham gia để có tiền cho các bạn . Invest shares không thể sống lâu được , đó là nguyên tắc hoạt động của nó . Giờ tốt nhất các bạn mặc kệ nó thi thoảng vào xem có tăng tí gì không nếu đủ min pay thì rút . Còn đừng hi vọng rằng nó sẽ trả lãi đều đặn.

từ từ rồi cháo cũng nhừ. GAB chuyển sang chiến dài hạn rồi :binhsua160:

đang ăn lãi hơn 7% đây ;))
sắp rút đc rồi
nó có thông báo số lượng thành viên hằng ngày
ae theo dõi đc, có gì lo :))
THấy thành viên tăng hơn 29k rồi

ai biết đâu, chắc nó dồn rồi phát 1 lần ấy mà
Script phát lợi nhuận là lần lượt 100 member
nên sẽ đợi rất lâu để có profit, và khi có là rất nhiều
còn đăng quảng cáo thì đăng hoài, sao lại ko đăng
có hàng ko xài phí ;))

ko muốn làm các bạn phải thất vọng nhưng các bạn nghĩ sao khi chia xong số tiền thành viên ném vào , thì tiền đâu mà nó chia cho các bạn nữa. Dù nó có cố gắng làm bất cứ cách gì cũng sẽ có rất rất ít thành viên gà nghe lời nó hoặc thành viên mới tham gia để có tiền cho các bạn . Invest shares không thể sống lâu được , đó là nguyên tắc hoạt động của nó . Giờ tốt nhất các bạn mặc kệ nó thi thoảng vào xem có tăng tí gì không nếu đủ min pay thì rút . Còn đừng hi vọng rằng nó sẽ trả lãi đều đặn.
Con này m ra chổ khác chơi. m k xứng đáng nói chuyện ở đây. topic của m thì m qua đó mà sủa nha.

Admin gửi tin nhắn than vãn với mình là một số member VN đã dùng PZ bẩn để dep vào GAB :(
Chán chả buồn dịch :(

Global Ads Broker

• I keep my promise but there is MORE THAN $1.000 ( ONE THOUSAND DOLLAR MY FRIEND ) problem with some of guys from Vietnam! It is not your fault, but you should now! Payza TAKE ALL THAT MONEY FROM GAB! WITH AN EXPLANATION OF FRAUDULENT ACTIVITY! And I already PAYED 20% referral commission, didn't I? And I already PAYED so MANY WITHDRAWALS on THAT CHEATERS ACCOUNTS. Believe me OR not, I pay withdrawals on Payza FROM MY OWN POCKET! Because I don't want other HONEST people to suffer because of these CHEATERS. Payza told us that they use STOLEN CC to fund there Payza accounts, and later they send that money to GAB! And as it takes 10 or more days to find them, in the meant time they cash out profit form GAB, referral commissions. Are you SURPRISED why Payza is not available outside Europe ans North America in GAB system? I have a question for you - HOW TO SHARE 5% WITH SO BIG LOST? Hey, I PAY and I WILL PAY from my own pocket, but I'm not crazy. We will go little bit slower, to SURVIVE. But we will survive due to my own money, don't wary. And YES I will give you here COPY PASTE from Payza, with the NAMES of that guys, so ASK THEM PLEASE. I can't do that now, as I'm busy with many other things, but WILL DO LATER to PROVE YOU.

We go further - what to do, that's the life.

Last edited by a moderator:
Con này m ra chổ khác chơi. m k xứng đáng nói chuyện ở đây. topic của m thì m qua đó mà sủa nha.
miệng *** chẳng mọc ngà voi , site nó bản chất là vậy dù có dùng lời lẽ thế nào cũng vẫn là vậy thôi . ok mấy thằng đã ngu và ảo tưởng như mày cứ mất thêm thời gian vào nó đi

miệng *** chẳng mọc ngà voi , site nó bản chất là vậy dù có dùng lời lẽ thế nào cũng vẫn là vậy thôi . ok mấy thằng đã ngu và ảo tưởng như mày cứ mất thêm thời gian vào nó đi

Nói thật là éo ưa bạn này. Chán chẳng thèm nói :binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Ăn nói như không có học vậy bạn
Quả thực mình không hiểu bạn là người hay ngợm.
Chỗ nào cũng nói ,nói vơ đũa cả nắm
Mình nghĩ bạn không phải là người bình thường

Ăn nói như không có học vậy bạn
Quả thực mình không hiểu bạn là người hay ngợm.
Chỗ nào cũng nói ,nói vơ đũa cả nắm
Mình nghĩ bạn không phải là người bình thường
nói thật tao cũng chẳng ưa mấy thằng vô học đã ngu còn nguy hiểm.
mày có thể đọc lại comment của tao, tao comment góp ý để chúng mày hiểu rõ và bớt mất thời gian vào nó nhưng chúng mày comment thế nào??? . Nào là : đừng vào topic người khác sủa, đừng có ăn nói linh tinh, có *** ở đây...
Nói thật nha mấy thằng đó là thằng vừa ngu vừa muốn người khác đỡ cho cái ngu của mình , cứ pr lung tung cả lên để newbie đâm đầu vào à . Còn GAB dù admin nó cố gắng đến đâu cũng chỉ là hấp hối mà thôi . Tiền ko ai gửi vào nữa thì nó lấy tiền đâu ra mà trả. Đến giờ này may ra có vài con gà nghe bùi tai ném vào mấy đồng mà chia ra cho cả đống người thì tất nhiên phải chậm có lãi mà chậm có lãi thì chẳng có ai điên mà ném thêm tiền vào.

Tao rảnh , tao thừa hơi nên mới vào đây góp ý khuyên mấy thằng ngu để nó cắn lại.

Đừng đánh giá con người qua mấy lời nói mà có học hay không có học, tao ăn nói không cần phải kiêng nể, không cần phải giữ ý tứ vì đó là lời với những đứa chỉ đáng nhận đc những lời lẽ như vậy. Còn ai là bạn bè , người quen của tao thì biết tao là người thế nào . Còn chúng mày đầy thằng miệng tốt lắm bạn bạn bè bè anh anh em em mà toàn muốn dụ người ta vào chết thay cho mình đấy ^^

nói thật tao cũng chẳng ưa mấy thằng vô học đã ngu còn nguy hiểm.
mày có thể đọc lại comment của tao, tao comment góp ý để chúng mày hiểu rõ và bớt mất thời gian vào nó nhưng chúng mày comment thế nào??? . Nào là : đừng vào topic người khác sủa, đừng có ăn nói linh tinh, có *** ở đây...
Nói thật nha mấy thằng đó là thằng vừa ngu vừa muốn người khác đỡ cho cái ngu của mình , cứ pr lung tung cả lên để newbie đâm đầu vào à . Còn GAB dù admin nó cố gắng đến đâu cũng chỉ là hấp hối mà thôi . Tiền ko ai gửi vào nữa thì nó lấy tiền đâu ra mà trả. Đến giờ này may ra có vài con gà nghe bùi tai ném vào mấy đồng mà chia ra cho cả đống người thì tất nhiên phải chậm có lãi mà chậm có lãi thì chẳng có ai điên mà ném thêm tiền vào.

Tao rảnh , tao thừa hơi nên mới vào đây góp ý khuyên mấy thằng ngu để nó cắn lại.

Đừng đánh giá con người qua mấy lời nói mà có học hay không có học, tao ăn nói không cần phải kiêng nể, không cần phải giữ ý tứ vì đó là lời với những đứa chỉ đáng nhận đc những lời lẽ như vậy. Còn ai là bạn bè , người quen của tao thì biết tao là người thế nào . Còn chúng mày đầy thằng miệng tốt lắm bạn bạn bè bè anh anh em em mà toàn muốn dụ người ta vào chết thay cho mình đấy ^^
Ăn nói thế này thì biết bạn không phải là người.

Ăn nói thế này thì biết bạn không phải là người.
Đúng Tao không phải là người ăn thịt đồng loại cứ tung hô để hi vọng kéo thêm người vào chết thay mình như một số đứa trong topic này
Động vào ích lợi của nó là nó nổi sùng lên cắn

Đúng Tao không phải là người ăn thịt đồng loại cứ tung hô để hi vọng kéo thêm người vào chết thay mình như một số đứa trong topic này
Động vào ích lợi của nó là nó nổi sùng lên cắn
Những lời nói không phải của con người

Những lời nói không phải của con người
uk tao là đồng loại với tổ tiên nhà mày đấy ^^ có lẽ chúng ta là 1 loại nào khác không phải người . Đọc gia phả rồi commetn cho tao biết nha ^^
À mày là đàn bà à =)) Thích thì comment ở topic này , sao phải vác sang topic khác vậy ^^ Tiểu nhân vãi ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week